Site mới tuyệt hảo, đăng ký để nhận bonus 0.1$ từ mình nào, UPPPPPPPPPPPPP

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
1 site mới ra đời tuyệt vời đây,rightMediaPTC từ slovakia, Script tự viết, 1 ngày có khoảng 8 đến 11 Ads, 1 Ads giá trị 0.008$.Payout 1 $ qua PP, LR, AP. Nhanh chân nhé ...
Để nhận bonus 0.1$, các bạn chỉ cần đăng ký theo link giới thiệu của mình và click 2 ngày liên tiếp, sau khi đăng ký post ID và paypal tại đây nhé.

anhtraivuive

Senior
Reactions
191
MR
0.001
1 site mới ra đời tuyệt vời đây,rightMediaPTC từ slovakia, Script tự viết, 1 ngày có khoảng 8 đến 11 Ads, 1 Ads giá trị 0.008$.Payout 1 $ qua PP, LR, AP. Nhanh chân nhé ...
Để nhận bonus 0.1$, các bạn chỉ cần đăng ký theo link giới thiệu của mình và click 2 ngày liên tiếp, sau khi đăng ký post ID và paypal tại đây nhé.

Reg ko được Hiếu ơi, nó báo vậy nè

RightMediaPTC is currently in the progress of moving to a new server. This was necessary due to the increase in traffic and required resources.

Đấy vẫn đăng ký được mà, trang này tuyệt vời đấy, bạn click ngày mai nữa rồi mình send bonus nhé, cảm ơn bạn, UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Mình ko sài LR bạn à, trong LR có 0.2$ thôi :D, hiện tại mình đang trong giai đoạn đầu tư nên tiền đều từ Credit qua PayPal hết, nếu bạn chưa chơi site này cứ up nhé, LR chắc vài hôm nữa cũng có một vài đô :D

Upppppppppppppppppppppppppppppp.
Lên cho bác đông khách nhé.

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

Lên phát cho nó nóng nhá.

Ặc mình là người tiên phong trang này đó :D, ko phải thua vulong mà là mình đi trước nên người đi sau muốn vượt lên phải hoành tráng hơn, đó chính là quy luật phát triển của cuộc sống cũng như nền kinh tế :D, vulong là ref tốt nhất của mình đó :D, cả 2 cùng tuyển ref, mọi người up cho mình hay vulong đều được nhé. UP cho ngày mới UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Hí hí hí.
Biết là vậy.
Nhưng em làm ref của bác tất nhiên muốn bác kiếm được nhiều ref hơn để thỉnh thoảng bác được proof to ;)) nổi hứng còn bonus chứ =))
Hế hế...
Đùa thế thôi.
Uppp cho cả 2.

Ặc mình là người tiên phong trang này đó :D, ko phải thua vulong mà là mình đi trước nên người đi sau muốn vượt lên phải hoành tráng hơn, đó chính là quy luật phát triển của cuộc sống cũng như nền kinh tế :D, vulong là ref tốt nhất của mình đó :D, cả 2 cùng tuyển ref, mọi người up cho mình hay vulong đều được nhé. UP cho ngày mới UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Giờ mới biết mình là ref của bạn @,@
Dạo này đầu óc lẩn thẩn quá không để ý .

Tuyển ref cùng trang là thất lễ rồi :(
Trang này sống dài dài mình sẽ hậu tạ bạn nhiều lắm , danh dự đấy ! :)

Hic cậu mới là người đáng quý :D, lúc đầu mình chưa bonus gì mà thấy có thằng gửi mail tham gia, là thành viên thứ 2 hay 3 gì của trang này, test thấy ngon nên có đăng bài giới thiệu box new site chứ chưa bonus, lúc ấy chỉ có cậu tham gia :D, sáng nay thấy site ngon quá mới bonus:D, vì thấy nó quảng cáo cho trang liên kết với yahoo nên có thể ko lừa đảo. Vừa mới lấy 1$ của nó xong, hình như pay hàng ngày :D, khứa khứa, trang này ko cần đầu tư tự solo cũng ngon rồi, UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Đấy vẫn đăng ký được mà, trang này tuyệt vời đấy, bạn click ngày mai nữa rồi mình send bonus nhé, cảm ơn bạn, UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Đến h này mình vẫn ko reg được, thấy ai cũng reg được bình thường. Sao kỳ vậy ta
vẫn là thông báo này
RightMediaPTC is currently in the progress of moving to a new server. This was necessary due to the increase in traffic and required resources.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,067
175,425
Latest member
kubetingart

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week