Help Site offer chấp nhận việt nam

heoduc

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Các anh chị cho em hỏi jillsclickcorner donkeymails intoffer là các trang offer chấp nhận IP việt nam ạ.
3 trang này thì trang nào là tốt nhất ạ. em nghe nói jillsclickcorner là ok nhất.
tb mỗi off = bao nhiêu $ ạ. hình như 0.1$. em muốn chiến jillsclickcorner có nên không ạ
xin mọi người cho ý kiến ạ

mình khuyên bạn nên vào box offer tìm 1 group mà gửi gắm :D

chiến 3 site kia thì jill có vẻ ổn, nhưng thu nhập ko bằng đâu bạn ạ

chào thân ái và quyết thắng :D

Đợt trước mình cũng có chơi Donkeymail,thu nhập thập lắm Còn Jills thì cũng tưong tự thui ,trang còn lại thì mình chưa chơi .đêm đầu tiên chiến đc 3$ nhưng mấy đêm sau thì chịu .tại 1 trang Dokeymail chỉ cho ĐK đc 1 mail thui .mà công việc thì giống nhau.nên cậu biết đấy hz.còn đc mail thì 1 ngày đc 4,5 cái mail o.25 cent là cùng. nói chung nếu cậu muốn thì nên thử 1 cái thôi,tại mấy trang này cũng làm vn y chang nhau thôi.thanh toán thì tầm 12 ngày là nhận đc. Khuyên cậu 1 câu chân thành là nên tìm 1 Group nào uy tín mà làm chung thui .chiến solo chả bàng gõ captcha đâu.( ah 1IP chỉ đc 1 TK dùng thôi nó phát hiện thì sẽ Banned đấy)

Các anh chị cho em hỏi jillsclickcorner donkeymails intoffer là các trang offer chấp nhận IP việt nam ạ.
3 trang này thì trang nào là tốt nhất ạ. em nghe nói jillsclickcorner là ok nhất.
tb mỗi off = bao nhiêu $ ạ. hình như 0.1$. em muốn chiến jillsclickcorner có nên không ạ
xin mọi người cho ý kiến ạ
Cứ chơi đi , chơi những cái đơn giản trước để lấy kinh nghiệm ,cách chơi rồi tiến tới sẽ tìm hiểu cái khó hơn .Đừng đốt cháy giai đoạn mà cuối cùng kiến thức có được chỉ là 1 mớ hỗn độn ko đâu ra đâu . Học bò rồi hãy học đi ,tuy tiền kiếm được với mấy site này ko cao nhưng nó là 1 hệ thống site uy tín và dễ làm để cho bạn tham gia :)

Cứ chơi đi , chơi những cái đơn giản trước để lấy kinh nghiệm ,cách chơi rồi tiến tới sẽ tìm hiểu cái khó hơn .Đừng đốt cháy giai đoạn mà cuối cùng kiến thức có được chỉ là 1 mớ hỗn độn ko đâu ra đâu . Học bò rồi hãy học đi ,tuy tiền kiếm được với mấy site này ko cao nhưng nó là 1 hệ thống site uy tín và dễ làm để cho bạn tham gia :)
Chính xác nè. Bác thớt nên tìm hiểu từ từ. Dần rùi up lv, chứ up sớm cũng có cái bất lợi của nó!!!!
Thân!!!

ip vn khỏi mua sock hả.......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week