Site Payout khủng nè! $$$$$$

N.N.Lee

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mọi người đăng ký ủng hộ mình test thử cái site này nhé!

$$$$ SHBux $$$

Thông tin site:
20ads/ngày
1ads=0.1 euro
Payout: 20 euro ( Cái này hơi ác )

các bạn đăng ký ủng hộ mình khi co proof mình se bonus và refback

Đăng ký ngay

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

Chiến đi các bạn oi!

Last edited by a moderator:

ptgiang

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Chú thích thêm là fee của nó 50% đến 90% nhé ^^
Standard mem là 90% tức là thực tế mình chỉ đc 0.01/1 clik, 2 euro pay out

Tớ đang chơi, vừa đủ 20 rồi. Hình như bị lỗi thanh toán :|

Hơn 20euro thì ra dòng này
Payout request refused
The maximum payout amount per request is €20.00.

20euro thì ra dòng này
Payout request refused
The payout maximum for your account is 1100% of your investment, which equals €0.00. The maximum amount you can request here is €0.00.

Dưới 20euro thì ra dòng này
Payout request refused
The minimum payout amount for your account is €20.00.

Xử lý thế nào đây?

yên tâm đi! trang này theo mình nó không scam đâu! nhìn lượng thành viên của nó xem? và cả số tiền nó đã thanh toán! khả năng là chiến được!

yên tâm đi! trang này theo mình nó không scam đâu! nhìn lượng thành viên của nó xem? và cả số tiền nó đã thanh toán! khả năng là chiến được!

phải đầu tư mới rút được. tuy nhiên đầu tu 2euro là có thể rút 24$ rồi. mình sẽ hi sinh 2$ để test site này anh em ủng hộ nghe

Nhìn cái % invest của nó 1 cái là biết ngay nó có scam hay không? sao bạn athangsieusao biết site này rồi mà ko giới thiệu cho mọi người sớm!

Nhìn site bên kia của tớ về lượng thành viên và số tiền đã thanh toán chưa mà kết luận thế :))
Tớ đủ 20eu rồi nhg chưa có invest để rút :(
Chúc c sớm có proof nha.

Nhìn cái % invest của nó 1 cái là biết ngay nó có scam hay không? sao bạn athangsieusao biết site này rồi mà ko giới thiệu cho mọi người sớm!

không dám giới thiệu vì sợ ngta nói mình lừa đảo ui chửi tùm lum nữa hihi. gag test tới có proof rồi mí dám giới thiệu mình còn biết nhiều site kinh khủng lắm đang test có proof là post bài ngay lập tức ah cứ yên tâm. thằng shbux tỉ lệ 1200% cho thành viên tiêu chuẩn tức đâu tư vào 2$ là có thể rút tối đa 24$ như mình đã nói ở trên nhưng không biết là có vấn đề gì phát sinh thêm không nữa. hiện tại mình được 15$ rồi kaka. ban ptgiang invert 2$ rút thử xem sao ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,043
175,386
Latest member
trapplestar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week