Got Paid Site SEO-FAST.RU và tool Auto view ads

Status
Not open for further replies.

vochiluan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
(Các Mods xem lại và chuyển bài này vào mục Paid to click dùm, sao bên kia không post được bài, xin cảm ơn)

SEO-FAST.RU là một site kiếm tiền trên mạng của Nga, kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo, đọc mail, autosurf và làm task. Thanh toán qua hệ thống Webmoney, Qiwi, Yandex... (thanh toán tức thời).

Mình đã tham gia trang này được vài tháng và tự viết ra 1 tool tự động xem ads.
Bạn nào có hứng thú hãy đăng ký làm ref của mình, mình sẽ chia sẻ và hướng dẫn các bạn cách cài đặt và sử dụng tool.

Đây là link ref của mình: <pre>seo-fast.ru?r=164312</pre> (copy và paste vào thanh địa chỉ trình duyệt)

Sau khi đăng ký xong, các bạn gửi mail với username mà bạn đã đăng ký vào email cho mình [email protected]. Mình sẽ kiểm tra và gửi lại email hướng dẫn sau đó.

ko co proof ak , dung nick nay! gui qua emai tơ với !
uername : cuongntc90. Emai [email protected]

Bên này là off nên ko post đc bên kia thì nhờ mod chuyển qua nhé .

site này mình lên rate hơn 200 rồi ! nên ai thích làm rè thì PM tớ quăng link ref cho Rb max luôn 90% mình chơi lick tay nên ko muốn chơi auto ! thấy thằng này càn quest cũng giữu lắm ! chặn hết auto ! lâu lâu lại thấy nó thông báo ! del acc auto đó

(Các Mods xem lại và chuyển bài này vào mục Paid to click dùm, sao bên kia không post được bài, xin cảm ơn)

SEO-FAST.RU là một site kiếm tiền trên mạng của Nga, kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo, đọc mail, autosurf và làm task. Thanh toán qua hệ thống Webmoney, Qiwi, Yandex... (thanh toán tức thời).

Mình đã tham gia trang này được vài tháng và tự viết ra 1 tool tự động xem ads.
Bạn nào có hứng thú hãy đăng ký làm ref của mình, mình sẽ chia sẻ và hướng dẫn các bạn cách cài đặt và sử dụng tool.

Đây là link ref của mình: <pre>seo-fast.ru?r=164312</pre> (copy và paste vào thanh địa chỉ trình duyệt)

Sau khi đăng ký xong, các bạn gửi mail với username mà bạn đã đăng ký vào email cho mình [email protected]. Mình sẽ kiểm tra và gửi lại email hướng dẫn sau đó.

View attachment 26853

Chưa đủ 20 Post thì làm sao mà post bên đó được. Yêu cầu trên 20 post m,à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123