Tutorial site tốt - nhận chuyển $ từng acc lấy fee 30%

hoang02013

Banned
Reactions
71
MR
0.000
:) chào các bạn, giờ mình biết 1 site làm offers cực tốt, site này pay cổng paypal vào ngày 1 và 15 hàng tháng, không tối thiểu min pay!..( rất chuẩn ^^)
Đến ngày min pay , site sẽ pay $ vào từng acc cho các bạn, cái cực là các bạn phải chuyển $ từng ac về 1 paypal chính, mình sẽ chuyễn $ tổng số acc các bạn làm được mình lấy phí 30%, mail mình sẽ cung cấp cho các bạn làm! :)

Bạn nào muốn hiểu nhiều hơn vui lòng Pm Yahoo: hoatroi84093 :)

Reactions
696
MR
17.603
:) chào các bạn, giờ mình biết 1 site làm offers cực tốt, site này pay cổng paypal vào ngày 1 và 15 hàng tháng, không tối thiểu min pay!..( rất chuẩn ^^)
Đến ngày min pay , site sẽ pay $ vào từng acc cho các bạn, cái cực là các bạn phải chuyển $ từng ac về 1 paypal chính, mình sẽ chuyễn $ tổng số acc các bạn làm được mình lấy phí 30%, mail mình sẽ cung cấp cho các bạn làm! :)

@@ ngồi chơi ko lấy Fee 30% ak :D

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

Pay qua cổng paypal =)) chiêu mới của dân vn . Net của nước ngoài , rate vẫn vậy mà đòi ăn thêm 30% hoa hồng ! Làm có mà điên :D

Reactions
393
MR
0.008
Chat with me via Skype
Mail Bác cung cấp Bác lấy có 30% là còn may đấy, vì mail của Bác mà :D Em đùa tý thôi đây là Off gì Bác? Nếu chiến ngon Bác cứ cầm cả rồi pay em 70% thành tiền việt luôn được rồi, em không thích dây với bọn Paypal :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week