Help [ SO HOT ] Ebook Kiếm Tiền Trực Tuyến Với ClickBank!

phamphanhau

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Bạn muốn gì từ Internet?
Một dòng thu nhập cao ? 500$…1000$…2000$ hay thậm chí
10000$ tiền thu nhập hàng tháng từ Internet !
Hãy Bắt Đầu Ước Mơ Của Bạn Cùng Với Tôi !
Chào bạn!
Bạn không cần quan tâm nhiều tới những kĩ năng bạn đang có.
Và cũng không vấn đề gì về việc bạn tham gia Internet từ bao giờ.
Vấn đề bây giờ là Bạn có thực sự muốn kiếm tiền trên Internet như một công việc chính thức ?
Bất kì ai cũng có thể kiếm tiền từ Internet- điều này hoàn toàn đúng.
Tôi không thể giúp các bạn kiếm được 10000$,đó là một con số lớn,nhưng 1000-2000$ là còn số bạn hoàn toàn có thể chinh phục được.

Bạn cần có những gì ?
+1 chiếc máy tính nối mạng
+Có thời gian rảnh
Đã có rất nhiều bạn trẻ có ước mơ làm giàu từ Internet.Mong muốn có một dòng thu nhập ổn định với mức thu nhập cao phải chăng là điều quá khó?

Tôi là Trần Hữu Hải,sinh năm 1990, hiện đang làm fulltime trên Internet như một Affiliate.Đã có 2 năm làm việc trong lĩnh vực này, Tôi đã có bước đầu thành công của riêng mình.
Cách đây 2 năm,trong một lần tham gia hổi thảo về ước mơ làm giàu,tôi đã tình cờ có được trong tay chiếc vé tham dự Hôi thảo kiếm tiền trên internet của Ewen-chia do công ty babylon tổ chức vào năm 2010.Trong buổi hội thảo đó,ông Ewen-chia đã giới thiệu qua về linh vực này.Mặc dù thông tin ông cung cấp về hình thức kiếm tiền là rất hạn chế,nhưng ông đã thổi bùng trong tôi một ước mơ và khao khát làm giàu từ Internet.
Từ suốt thời gian đó đến nay,tôi luôn học hỏi,tìm kiếm và xây dựng cho mình một công thức để thành công trong lĩnh vực này.Tôi vẫn nhớ ngày hôm đó, sau 3 tháng vật lộn với mọi cách kiếm tiền, tôi đã có những đồng tiền đầu tiên trong tài khoản của mình,tôi đã vỡ òa trong niềm vui sướng đó vì biết mình đã thành công.
Chắc hẳn các bạn đang thắc mắc là kiếm tiền từ internet có khó hay không ? Xin thưa với các bạn là khó. Con số thống kê trên thế giới cho thấy 95% là thất bại,và chỉ có 5% là thành công.
Vậy làm thế nào để thành công ? Cái các bạn cần đó là Công thức . Vậy thì công thức thành công đó từ đâu mà có ? các bạn có thể tự học hỏi,mày mò và nghiên cứu.Tuy nhiên cách này sẽ mất rất nhiều thời gian và tiền bạc đầu tư,phải có thất bại mới có thành công.
Cách thứ 2 đơn giản hơn.Hãy học hỏi từ người đã thành công và áp dụng công thức của họ.Đó là lí do vì sao các bạn cần đến Ebook Kiếm Tiền Trực Tuyến Với Clickbank của tôi!

Ngoài ra bạn sẽ nhận được 2 ebook miễn phí

Trọn bộ Ebook có giá 249,000 Vnd
VÀO MUA NGAY :

Sorry ko để link đc ,mod ko cho ,để mua ebook vui lòng add yahoo nhé : phanhau_pham
link mua sách trên status
hoặc
sửa lại link sau để vào page nhé (mod nó ko cho mình post link và hình ảnh)

http:,,supermarketer.vn,ebook-clickbank,?aid=2251991&8d9b102
(proof bên trong)

thay dấu phẩy (,) thành /
(chán mod thiệt)

Last edited by a moderator:
pro nào mua share cho a e đi :binhsua90:

Mình cũng vừa mở khóa học khoảng 2 tuần nay về kiếm tiền với Clickbank
Khóa học trực tuyến 2 ngày với giá hiện tại là 599.000vnd.
Bạn nào ở Cần Thơ thì dạy trực tiếp.
Bác nào quan tâm pm yahoo: codevietinfoct hoặc Tel: 090 262 1519
truy cập ở đây: http:,,clickbanktraining.info/2012/09/coaching.html

HOT phết =)) =)) =)) =))

một cao thủ đã xuống núi truyền dạy kinh nghiệm cho anh em mmo4me

;)) ;))

Last edited by a moderator:
Để lên gôgle search xem có ra ko :)

Cuối cùng cũng có một cao thủ bên IM về đây truyền giáo, mình nghĩ tốt hơn chủ thớt nên xây dựng lòng tin với a e bên MMO4ME trước khi định bán cái gì đó ở đây... Rất nhiều bạn ở đây có thể kiếm hàng chục triệu mà k phải mua sách học :)

Vkl, ảo lòi ra, đổi 300k lấy 10k $ 1 tháng chắc cả nước đổi rồi =))

Cậu này chắc chắn là còn trẻ và bồng bột :) nếu là một pro hoặc một người lâu năm trong forum này sẽ không có comment kiểu như này, vì chủ thớt chả có chỗ nào viết như thế cả.

99% anh em trong forum này không chơi aff , nên mang aff vào đây phổ biến là một sai lầm.

Cậu này chắc chắn là còn trẻ và bồng bột :) nếu là một pro hoặc một người lâu năm trong forum này sẽ không có comment kiểu như này, vì chủ thớt chả có chỗ nào viết như thế cả.

99% anh em trong forum này không chơi aff , nên mang aff vào đây phổ biến là một sai lầm.

Cậu mới là sai lầm ấy, ai bảo là trong này k ai chơi aff nhỉ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week