Số phận của bác recar88

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là tầm sáng bác
recar88
có nói là đi đánh nhau http://mmo4me.com/showthread.php?81801-danh-nhau-vs-giang-ho-nen-mang-cai-gi-cho-y-kien
tới giờ em vẫn chưa thấy tin tức gì của bác đấy trên topic nên em lấp thread này để mọi người đoán xem bác đấy như thế nào, để nếu có gì thì anh em góp tiền mua hoa đến thăm nhà bác ấy:binhsua46:

theo em 1 là bác ấy bị hội đồng cho 1 trận:binhsua53: vì giám đối đầu với đại ca giang hồ cấp 3 nên vào viện
2 bác cho thành kia 1 trận vào viện rồi bác và thằng đấy đều ở trong viện:binhsua41:
3 cho thằng đấy sống giở chết giở rồi giờ sợ quá bỏ trốn.
kaka
ai có ý kiến gì xin cứ đong góp thêm

Giờ anh Rác ở nơi nao về gấp mmo4vn đang mong tin :binhsua46: mà đánh hok kêu em mua sẵn chiếu :binhsua50:

k sao nếu bác ấy nhập viện ta quy góp cho 1lr để chữa trị k có mất một pro mmo haha

bác recar ơi cả forum đang đợi tin thắng trận của bác đấy, mình thấy ko ổn cho lắm khi từ sáng tới giờ chưa thấy tin tức nào

Réc bây giờ có thể đang thế này ->>:binhsua56: hoặc là thế này :binhsua24:Bớ 3 hồn 7 vía Réc về nhập 4 tấm! :binhsua21:

Tềnh hình là khi sáng đi ngang đường Bắc Hải thấy có Xe cứu thương, công an đứng đó mà ko biết ra sao. Chã có nhẽ :binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47:

ko được đâu nếu để lại thì để lại cho tôi vì tôi có công giúp mọi người biết tình hình của bác ấy,
bác rec ơi trước khi đi nhớ viết lại acount LR PM và PP để lại cho anh em chiến nhé, anh em sẽ tiếp tục swj nghiệp đang còn dang giở của bác

- - - Updated - - -

thật hả, có khi mình đoán đúng cũng nên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week