Help So Sánh khóa học Niche site amazon

cacbonnat9

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người cho e hỏi ở đâu dạy kiếm tiền với niche site amazon uy tín và chất lượng không ạ, hiện e đang cần học một khóa học mà thấy học phí cao quá, nói chung tầm 10 tr là e không giám động vì còn phải đầu tư cho site, sinh viên mà :(((, mọi người có biết ở đâu đào tạo giá tầm 5-7 tr thì pm cho e với ạ.

xin chào bạn, mình có thể giúp bạn được vấn đề này, mình có đăng ký 1 khóa học AMZ niche rất uy tín của 1 bạn rất có tên tuổi trong lĩnh vực AMZ niche, support kèm cặp tận tình chu đáo, nhưng hiện tại mình đang gặp 1 số việc không thể theo nữa, bạn pm facebook mình sẽ nói rõ hơn vấn đề cho bạn nhé, nói trên đây ko tiện
https://www.facebook.com/profile.php?id=100004171756463

Cái này học phí cũng khá đắt vs lại không có vốn nuôi lâu dài không ăn thua đâu bạn.

Mọi người cho e hỏi ở đâu dạy kiếm tiền với niche site amazon uy tín và chất lượng không ạ, hiện e đang cần học một khóa học mà thấy học phí cao quá, nói chung tầm 10 tr là e không giám động vì còn phải đầu tư cho site, sinh viên mà :(((, mọi người có biết ở đâu đào tạo giá tầm 5-7 tr thì pm cho e với ạ.
vào vflippa chấm com mà tham khảo, chứ ghi bài viết thế thì ăn cam sẽ ngon và ngọt lắm đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week