SOFT PIX của Máy Trạm (US-ZOOM) Miễn phí xài 2 tháng đây !!!..100%

Status
Not open for further replies.
thôi giờ dùng soft xuân đức là tốt nhất rồi,bác cứ mở tùm lum topic,nhìn loạn quá

post nhiều bài thế - vote 1 phiếu cho mod sờ gáy - toàn post cái không đâu =))

hôm nay , có mấy bác này 2` hước nhỉ , captcha chứ đâu phải topic funny đâu mấy chàng trai :-j =))

thôi giờ dùng soft xuân đức là tốt nhất rồi,bác cứ mở tùm lum topic,nhìn loạn quá

behu xoa inbox di behu tui xin 1 con sock ko phải Us dc ko

uppp cái nào, thấy cũng nhiệt tình, mà hiện nay soft bác XD là ok rồi, tiết kiệm chi 0.5$ LR

Bác này là Admin Máy Trộm chắc chắn lun!!! Có tinh thần nhưng muộn rùi bác, từ thuở sơ khai tới giờ anh em 4 rum vẫn đi cùng XD - bây giờ là Thánh Đức!!! Bác muốn lên Thánh Trộm thì chờ tình hình anh em 4 rum thế nào đã. :D :D Dẫu sao cũng thank bác!

Last edited by a moderator:
Xài xong sau vài ngày, mất hết nick luôn arf.gifrcsm5z.jpg

Các bạn cẩn thận, Chym khôn chọn cành mà đậu

Bác này là Admin Máy Trộm chắc chắn lun!!! Có tinh thần nhưng muộn rùi bác, từ thuở sơ khai tới giờ anh em 4 rum vẫn đi cùng XD - bây giờ là Thánh Đức!!! Dẫu sao cũng thank bác!
sao ít onl yh thế đại ca ;)) , mà có cũng toàn off:binhsua139: , bác đức làm đc như thế cũng nhờ ng ta mà :D , chúc anh capt đc nhìu $ và đc sức khỏe tốt nhá8->

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

Xài xong sau vài ngày, mất hết nick luôn View attachment 10219View attachment 10220
cứ sài thả ga đi ko sao đâu bạn à :)

sao ít onl yh thế đại ca ;)) , mà có cũng toàn off:binhsua139: , bác đức làm đc như thế cũng nhờ ng ta mà :D , chúc anh capt đc nhìu $ và đc sức khỏe tốt nhá8->

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

cứ sài thả ga đi ko sao đâu bạn à :)

Hôm nay anh bận có việc phải đi liên tục nên online trên di động, không có thời gian gõ lun. Chắc sắp nhận công tác mới. thank! chúc chú sk, hp và cạp tốt. gặp chú sau nhé! :D :D

Bác này là Admin Máy Trộm chắc chắn lun!!! Có tinh thần nhưng muộn rùi bác, từ thuở sơ khai tới giờ anh em 4 rum vẫn đi cùng XD - bây giờ là Thánh Đức!!! Dẫu sao cũng thank bác!

MT hôì trước rất ngon nhưng đợt trước làm ăn gây thất vọng quá nên bị ae tẩy chay rồi

up ũng hộ tinh thấn của bác ấy :binhsua112:

MT hôì trước rất ngon nhưng đợt trước làm ăn gây thất vọng quá nên bị ae tẩy chay rồi
bác đức đã " nguy hiểm " rồi :wtf: , mà bây giờ có thêm " đồng đội ":hero: thì ae mình sướng quá khi sử dụng soft xd :vlvl:, niềm tự hào của ae capt chúng ta :colen:

làm cái 2 khung nữa van_lam_bk nhé!

Last edited by a moderator:
Chủ topic Post soft gì thì vui lòng post rõ ràng trực tiếp, hướng dẫn tận tâm, ko quảng cáo link qua forum khác !
Nhắc lần cuối tái phạm ra đảo dài hạn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week