Waiting for Answer [sonhase03018] Hướng giải quyết tạm thời cho vụ 4k$

sonhase03018

Junior
Reactions
92
MR
0.000
Vừa rồi giao dịch giữa mình và kidkul gặp rắc rối cụ thể là 2 topic này
của kidkul

http://mmo4me.com/threads/mat-hon-4k-vi-lam-an-voi-sonvt-may-bac-vao-phan-xu-ho-em.144147/
của mình
http://mmo4me.com/threads/kidkul-vua-an-cap-vua-la-lang.144251/

Hài hước 1 chút, vụ việc đó khiến mình trở thành hotboy để cư dân mạng lùng info kiểu sắp thịt mình đến nơi sau đó lại quay sang ủng hộ ^^ và đặc biệt thấy 1 anh mod bị bao nhiêu người chửi vì cái tính trâu đấy rồi nhưng anh ấy vất rất trẻ và cực kỳ trâu =))

Do vụ việc trên nên việc buy giftcard của mình đóng băng hoàn toàn gây thiệt hại rất nhiều cho mình và cả seller của mình.

Hiện giờ người bên US của mình báo đã nhận đủ 2k7$ tiền hàng.

Vì vậy giờ khi chưa giải quyết được vấn đề làm hài lòng cả 2 bên, mình đưa ra giải pháp tạm thời là sẽ pay đủ số tiền 2k7 tiền hàng đã nhận được, sau này nếu có gì sẽ tiếp tục giải quyết tiếp.

Mình đã pay 40/53 triệu, nếu bên sell đồng ý sẽ pay nốt số còn lại theo lịch của bên sell.

Và sẽ trở lại trade vào ngày mai mong các seller chú ý. Cảm ơn tất cả mọi người . :D

Mình ko chấp nhận hướng giải quyết này, nếu Sơn nghĩ có lợi cho cả 2 bên thì ít ra hãy pay 50% số tiền đó rồi số còn lại tính tiếp tục, vì bên mình ko đủ tiền để trả cho mem và b.h củng đóng băng ko thể tiếp tục làm ăn.
Điều thứ 2: cậu đưa địa chỉ 64 Lương Thế Vinh Thanh Xuân Hà Nội, bạn của tớ đã tới đó và ko thấy store nào cả.

Mình ko chấp nhận hướng giải quyết này, nếu Sơn nghĩ có lợi cho cả 2 bên thì ít ra hãy pay 50% số tiền đó rồi số còn lại tính tiếp tục, vì bên mình ko đủ tiền để trả cho mem và b.h củng đóng băng ko thể tiếp tục làm ăn.
Điều thứ 2: cậu đưa địa chỉ 64 Lương Thế Vinh Thanh Xuân Hà Nội, bạn của tớ đã tới đó và ko thấy store nào cả.
Xin lỗi cậu nhé nó ghi máy tính Hoàng Sơn rất to và biển đỏ nữa nhé. Ngoài ra cậu có thể tham khảo thêm 2 store của mình là 60 và 67 cũng đường Lương Thế Vinh nhé !

thớt đã thu amz lại chưa :) mau chóng giải quyết vụ này xong làm việc với ae lại nhé ;)

buyer lớn như cậu giải quyết nhanh đi không hiên tại seller đang bị các buyer khác em giá :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week