Spam?

Nếu tại Forum 1 ngày post 150 post có được gọi là spammer ko?

• Votes: 21 77.8%
  • Không

Votes: 2 7.4%
  • Ý kiến khác

Votes: 4 14.8%

• Total voters
    27
Status
Not open for further replies.

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Mình làm cái poll, mọi người trả lời theo cảm nhận chung chung của bản thân nha.

Nếu 1 ngày post 150 bài (nói chung 90% mỗi post chỉ có chưa đến 10 chữ) có được gọi là spammer ko ?

Thanks

Nếu nội dung mang tính đóng góp, xây dưng và hữu ích thì ok ngược lại chỉ chung chung có cũng được ko có cũng chả sao thì ban :binhsua46:

Mọi người vote nhé, nếu được phiếu tớ cho 1 pro ra đảo chơi vài ngày :binhsua51:

Pro nào spam khiếp thế nhĩ , em cao tay lắm cũng 30 post 1 ngày :binhsua33:

quan trọng là nội dung bài viết đó ra sao nếu phù hợp vs topic và ko mang tính chất để tăng post thì ko sao
Vì co nhiều người coi 4rum như nơi thư giản nói chuyện mà bỏ cả ngày ra để 8 trên này 150 post cũng ko quá cao nhưng ngày nào cũng như ngày nào thì co vấn đề =))

Nếu 1 ngày post 150 bài (nói chung 90% mỗi post chỉ có chưa đến 10 chữ) có được gọi là spammer ko ?

super spammer, vote cho ra đảo chơi với khỉ 1 tháng

Chắc làm trong box *** rùi :D, động spam ở đó ;))

Mọi người vote nhé, nếu được phiếu tớ cho 1 pro ra đảo chơi vài ngày

post không đến 10 chữ thì nội dung chả có cái j cả toàn nhảm nhí , thành phần này chắc là thể loại kiếm post rồi tiến tới mưu đồ cam quýt thôi , vote cho đi biệt xứ :binhsua33:

Bật mí thêm là a ý muốn lên master nên sau khi 1 ngày lên được pro, anh ý tích cực spam để tăng post.

sáng sớm dậy check qua thấy 2 giờ spam được 25 post. kết quả là sau 1 ngày đã được 150 post và đang trong quá trình spam để tăng post tiếp

150 post một ngày thì khó mà có tính đóng góp :)

Bật mí thêm là a ý muốn lên master nên sau khi 1 ngày lên được pro, anh ý tích cực spam để tăng post.

sáng sớm dậy check qua thấy 2 giờ spam được 25 post. kết quả là sau 1 ngày đã được 150 post và đang trong quá trình spam để tăng post tiếp
em thử đoán qua nick xem có phải pro này ko nè :D

Edit.....................

Last edited by a moderator:
đại loại spam thế này

..........

10h40: có thằng cheat run chym rồi kìa :)) thánh cheat coin là hắn đấy :))
10h41: site này chắc dc 1 tuần đến 2 tuần :))
10h42: @@ mi mún war ah @@ ai đụng chạm mi

............

Mình ko *** gì nên ko biết nó có được gọi ý kiến đóng góp không

Nếu spam 150 post/ngày có bị cảnh báo không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week