Ask Spin & Go Tickets

dagger2

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em mới tạo acc pokerstar và nạp hơn $30 và có nhận được khuyến mãi là vé Spin & Go Tickets
Day 1 5 x $1 Spin & Go Tickets 5 chances to win up to $10,000
$1 Million Freeroll Ticket
https://www.pokerstars.com/poker/promotions/30-free/
Em không biết dùng cái này ở đâu và để làm gì ạ,có mất thêm phí tham gia gì nữa ko ạ.Phải dùng ngay trong ngày hay bao giờ dùng cũng được ạ
Mong mod giải thích dùm em,em cám ơn nhiều ạ

bấm vào thẻ Spin and go rồi chọn bàn $1 chơi, ko tính thêm phí gì đâu, có bao nhiêu vé chơi bấy nhiêu đi, 6 ngày nhận thưởng lận, có cái tour 1m thì trong tháng 11 hết hạn đó

bấm vào thẻ Spin and go rồi chọn bàn $1 chơi, ko tính thêm phí gì đâu, có bao nhiêu vé chơi bấy nhiêu đi, 6 ngày nhận thưởng lận, có cái tour 1m thì trong tháng 11 hết hạn đó
Em cám ơn bác ạ.
tour 1m hết hạn chưa ạ,nếu chưa thì vào đâu để đăng ký ạ,có mất thêm tiền ko ạ

đã là ticket thì không mất tiền gì khác, trên giao diện chính nhìn cột bên phải, bấm vào thẻ Tools, hiện ra cái bảng, lại nhìn về bên phải, bấm vào My Games & Tickets > Tournament Tickets,vé nó ghi cả ngày hết hạn đấy, có vé nào thì chọn vé đó có nút Go there bên dưới sẽ đăng ký được.

đã là ticket thì không mất tiền gì khác, trên giao diện chính nhìn cột bên phải, bấm vào thẻ Tools, hiện ra cái bảng, lại nhìn về bên phải, bấm vào My Games & Tickets > Tournament Tickets,vé nó ghi cả ngày hết hạn đấy, có vé nào thì chọn vé đó có nút Go there bên dưới sẽ đăng ký được.
cám ơn bác nhiều :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week