Help Squishycash một trang trả tiền với OFFER và tuyển REF (20 $ tối thiểu thanh toán)

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
Squishycash một trang trả tiền qua Alertpay, paypal, giftcards (20 $ tối thiểu thanh toán)
5 $ trong tài khoản khi đăng kí và verify mail , kiếm được 25% từ ref, 3 cấp ref
1 – Bạn đăng kí tham gia Squishycash, ủng hộ mình https://squishycash.com/homepage?ref=danviphn
2 – Hoàn thành ít nhất 1 offer của nó, sau khi đăng kí và verify mail, bạn Log in vào trang chủ và bấm chọn “ Free OFFER “ , nó sẽ hiện ra 2 cái offer free nhưng mà mình chỉ làm được cái thứ 2 giá là 0.25 $, cái này làm rất dễ chỉ cần đăng kí check mấy cái và cũng verify mail là xong, khi đã làm xong offer này bạn quay lại trang chủ bấm Free OFFER thấy nó hiện lại cái offer đó thì bấm vào cái dấu V cạnh cái dấu X ấy nhé, như vậy là xong
3 – Dùng link ref của mình đi quảng cáo trên diễn đàn hoặc blog, giới thiệu người khác cũng làm giống bạn và cũng hoàn thành ít nhất 1 OFFER như mình hướng dẫn ở trên, bạn sẽ nhận được 1 $ khi người mình giới thiệu hoàn thành 1 OFFER đó và 25 % số tiền người đó kiếm được

Ngoài ra nó còn có các offer trả bằng chip vào tài khoản của mình, có thể đổi chip đó lấy quà với Min là 100 chip, có thể dùng chip chơi game sổ số 5 chip 1 lần quay mức win cao nhất là 100 $. Nó có cái mục RANDOM CASH cứ 15 phút lại nhận được 0.01 $, mình copy cái CODE của nó rồi bấm SUBMIT là được, các bạn để ý nhé,
Mình mới vào trang web của nó chưa hiểu gì nhiều nên hướng dẫn các bạn tạm vậy đã, có gì các bạn tham khảo nhé. Mình chưa có proof nên chưa post được, anh em ủng hộ nhé
Min pay của nó là 20 $ qua AP, PP, hoặc đổi quà , 5$ đăng kí + 15 ref là đủ tội gì không thử nhỉ.
Link đăng kí https://squishycash.com/homepage?ref=danviphn
Thanks đã đọc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week