Suggest STR là gì nhỉ. Sao ngưới ta sốt vậy ?

Các bạn ơi cho hỏi nhé. STR là gì? Làm sao kiếm STR. Nếu ko sell cho exchange thì làm sao rút STR về VN. :D
loại tiền như PP WMZ PM BTC thôi.
STR đang cho reg acc - ver face- very mail- send tiền thì nó sẽ thưởng cho 950 STR.
Tiền ko đem bán có thể trade về BTC trên các sàn. Từ BTC về ví thì chắc ko cần phải nói

Upvote 0
giờ đang loạn của forum vì cái này, nó là 1 mỏ vàng vô cùng lớn, tự nhiên thằng nào pub ra cũng nghu, thu mua fb rồi ăn 1 mình có khi ngon :D
ngu hay không thì không biết, nhưng xem lại cách ăn nói đi, có hoc mà nói như ....
tính tao thì thấy người nước ngoài ăn mạnh mới pub cho a e việt nam ăn , chứ không phải cái loại rẻ rách , nát rồi mới share

Upvote 0
ngu hay không thì không biết, nhưng xem lại cách ăn nói đi, có hoc mà nói như ....
tính tao thì thấy người nước ngoài ăn mạnh mới pub cho a e việt nam ăn , chứ không phải cái loại rẻ rách , nát rồi mới share
ờ hên quá mình ko phải loại rẻ rách

Upvote 0
dù sao phải cũng cảm ơn thớt đã sharre. Ban đầu nhiều ông chê thớt post vớ vẩn nữa. Thực sự nó đã đem lại rất nhiều tiền cho ae mmo chúng ta, kể cả các bác buy và sell. Đây là hình thức kiếm tiền dễ nhất mình biết

Upvote 0
dù sao phải cũng cảm ơn thớt đã sharre. Ban đầu nhiều ông chê thớt post vớ vẩn nữa. Thực sự nó đã đem lại rất nhiều tiền cho ae mmo chúng ta, kể cả các bác buy và sell. Đây là hình thức kiếm tiền dễ nhất mình biết
Th mà chẳng ai like cái ủng hộ mình cả

Upvote 0
Chuẩn cmnr...Mình tình cờ đc theng bạn bên nc ngoài nó pm bảo...Và làm..lúc đó 3k/1acc face reg như đúng rồi...Giờ nghĩ đâu đâu cũng thấy nản vcc..:D:D

Upvote 0
Nói chung là ăn tiền free. ai có vốn ăn ngày cả trăm củ cũng được rủi ro cực thấp :oops:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week