Other Sửng sốt vì Mybrowsercash.com đã thanh toán (kiếm một ngày hơn 1$)

Status
Not open for further replies.

Refback-MMOVN

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Cách đây gần tháng có mấy topic giới thiệu về site này, nhưng nhiều bạn nghĩ rằng nó SCAM nên ko chiến tiêp. không ngờ bây giờ nó đã Pay thật sự cho các thành viên với các proof siêu khủng. Hiện nay trên FORUM chúng ta có 2 bạn Lehongphong(bạn này có 2 proof trên 30$) và mmo.. cũng đang viết tool để cheat nó. Mỗi ngày kiếm hơn 1$. các bạn nhanh chân reg để kiếm thật nhiều tiền vơisite này

link ủng hộ nè các bạn http://www.pswtracker.com/index.php?refid=25197

*Site này nếu mình có Proof sẽ BN mỗi bạn reg 1.5$.
* các bạn đăng kí để lại ID và PP nhé

Cách chơi site như sau: các bạn đăng ký xong đăng nhập vào tài khoản xong tới phần Download Software tải soft về cài đặt xong . Mở FF hoặc IE sẽ thấy xuất hiện một cửa sổ nhỏ góc phải màn hình. click vào đó sẽ có $(có rất nhiều ads đó nha. một ngày mình kiếm hơn 1 $ dấy). Đơn giản thế thôi, khi nào đủ 20$ PAY NHA(khoảng 15 ngày là đủ pay thôi).
Minh là new nên chỉ giới thiệu được thế thôi mong các pro đừng cười và ném gạch nha. Nếu Mod thấy topic post không đúng chổ xin mod chuyển giùm cho hợp lí nha. Thank!
Nào chiến thôi anh em

Last edited by a moderator:
:binhsua135:

tính reg 1 phát chờ 1.5$ bonus của bác mà nó bắt phải cài soft nên thôi =.=

tèo gòi, đánh nhanh rút nhanh thôi, tool mà tung ra đại trà thì scam là chuyện sớm muộn :binhsua52:

tèo gòi, đánh nhanh rút nhanh thôi, tool mà tung ra đại trà thì scam là chuyện sớm muộn :binhsua52:
cám ơn bạn đã reg. nhanh chân chiến thui bạn kẻo nó scam như bạn nói nếu phổ biến tool

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Uppppppppppppppppppp

chơi thế nào thế
bày với
kiếm tiền với
bẠn Đã reg chƯa. Cài soft xong có ads nỖi lên click là có tiỀn. ĐƠn giẢn lẮm

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

nó bắt cài tool mà cài rùi ko bik dùng ra sao :(
Sau khi đăng ký + đăng nhập thì tìm đến
“Dowload Software” để tải chương trình kiếm tiền về.
Sau đó cài đặt Rồi chỉ cần lướt web, hay làm bất cứ gì bạn muốn chi đến khi đạt min pay là 20$. pay qua AP. Chương trình hấp dẫn mà chẳng phải tốn công sưc. DẠI gì không thử ^^
lưu ý:trước khi cài phần mềm thì bạn hãy tắt hết trình duyệt internet(firefox,IE).hiện giờ thì mybrowsercash chưa chạy trên google chome
rồi điền tên đăng nhập và mật khẩu.thế là xong thui,giờ chỉ việc ngồi duyệt web kiếm tiền thôi

Công trạng của người ta, cậu đem vào kể lể rồi kiếm ref !!! Proof của cậu đâu nào ??? :binhsua18:

Đời là phải biết biến cái của người ta thành cái của mình . hểu chưa cậu

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

Công trạng của người ta, cậu đem vào kể lể rồi kiếm ref !!! Proof của cậu đâu nào ??? :binhsua18:

Sửng sốt tiêu đề hot quá:binhsua53:

Cái chính bạn ********* có proof mà nói như đúng rồi,giật title như có proof của bạn rồi.
Sửng sốt vì Mybrowsercash.com đã thanh toán (kiếm một ngày hơn 1$)
>>> Proof đâu? Ý của mmotrue là thế
Bạn chơi ngay câu
Chứng tỏ bạn cũng chỉ loại cơ hội thôi.
Là người thì khó chứ làm ... thì dễ lắm.

Thật là sửng sốt, biến cái của người ta thành cái của mình................Hâm mộ quá =)). Bạn biến cái proof 30$ kia thành của bạn đi rồi hẵng nói câu này, khôn thì ít mà lựu đạn thì có thừa =))

Thật là sửng sốt, biến cái của người ta thành cái của mình................Hâm mộ quá =)). Bạn biến cái proof 30$ kia thành của bạn đi rồi hẵng nói câu này, khôn thì ít mà lựu đạn thì có thừa =))
Đến khi có proof rùi đừng có nhỏ dãi thèm thuồng nha U

Nghe bạn nói câu này mình lại sợ bạn biến 1.5$ của ref thành của cậu =))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week