[SuperLove][FPIBUX] site hot đã có proof bonus 0.12$ ngay lập tức sau khi reg bonus tổng lên đến 1.3

Status
Not open for further replies.

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
tình hình là ko có đc nhiều ref nên phải rent ref mấy chục con với giá 1$ 1 con mà chúng nó click ko đc tốt lắm .

bonus ngay lập tức 0.12$ sau khi đk và click hết ads

bonus 0.25$khi click ads đc 15 ngày
bonus tiếp 0.6$ cho 15 ngày tiếp theo
bonus tiếp 0.6$ cho 15 ngày tiếp theo
refback 250% mỗi 4 ngày

báo danh
id
pp
yahoo
tất cả mọi thanh toán được thực hiện từ 6h - 8h
site fpibux này các bạn nhớ ko click cái ads giá 0.0025$ nhé
proof với gần 20 direct ref và 50 rent ref giá 1$ 1 ref

Last edited by a moderator:
Super tuyển kinh người quá :) chiến tiếp ,sẽ post thông tin bên topic chính nhé ,chiến 5 site của bác rồi đấy,mong là ko bị scam site nào ,lên nào topic :)

chán quá đi à site nào cũng ultimate mà ít ref quá
các bạn khác ko up sao lại đông ref vậy
huhu

Chế độ tốt thế này anh em vào ủng hộ chủ thớt đi nào ko lại sập tiệm hết bi giờ :)

thuê 20 dr k chủ thớt : 20 dr giá 10$ 1 tháng , site scam thì có thể chuyển qua site khac click tiếp cho đủ 1 tháng

nhầm có 1 ngày ? nhiều đưa ghi còn bố láo gấp bao nhiều lần ý chứ nhỉ . acc thì ko up ghi thì linh ta linh tinh
đúng thật là

Ta đang nhờ chuyển Upline nè

muốn có nhiều ref thì tự đi tìm site rồi tuyển ref đầu tiền sẽ có nhiều ref thôi

Last edited by a moderator:
bạn vào contact ý ở cuối site bên tay trai ấn vô rồi nói I want to change upline to hiadmin
thế nhé thử coi

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

bay lên bay lên

nhầm có 1 ngày ? nhiều đưa ghi còn bố láo gấp bao nhiều lần ý chứ nhỉ . acc thì ko up ghi thì linh ta linh tinh
đúng thật là
là gì.....................? tớ ko đả kích gì cậu, đã chúc cậu kiếm đc nhiều ref mà cậu chẳng cảm ơn lấy 1 câu, lại còn:
quái quỷ nhỉ ở đâu ra thế này
bó tay!

Lên đứng top cái nào
p/s: Lạc đề tí cho mình hỏi chuyển upline để làm gì ,ko hiểu cái này lắm ,mới chơi nên chưa hiểu ý nghĩa mấy thuật ngữ này >"<

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

bay cao nào, nhảy cao nào ,nào mình cùng click..click

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week