Matrix [SURVEY]-Vấn đề restart của JBP

Status
Not open for further replies.

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình vẫn có một chút thắc mắc về vấn đề restart của JBP nên muốn lập bài viết này xem đợ restart vừa rồi mọi người được hay mất.Phiền mọi người không chém gió và báo danh chính xác hộ mình.

Phiền các bạn báo lại số pos ( khoảng) các bạn có, lúc restart. số Pos bị mất. và số tiền được bồi thưởng.

cảm ơn các bạn rât nhiều.

1. Tổng số Pos
  2. Số Pos pending:
  3. Số tiền được bồi thường: ( không nhớ thì chắc là sẽ nhớ được có đủ hay không)

Việc này sẽ giúp các nhiều người hình dung tốt hơn về restart của JBP, nó có lợi gì ? và có chính xác là restart giúp JBP hoạt động trơn tru không :)

Hi vọng nhận được sự hợp tác của các bạn trong forum.
Bạn nào quan tâm cũng nên tham khảo qua topic của anh Tống Hiếu:

Thân

Của mình bị 3 pos. sang pending. 3 pos này sắp hết hạn và được bồi thường đầy đủ không thiếu 1 xu.

up lên cho anh em ủng hộ.

tớ hỏi ngoài lề chút acc tớ có gần 200 pos hết hạn từ đợt reset mới đây nhưng vào matrix thì nó báo "Sorry, cannot find the matrix you have entered ! " , tớ đã update acc lên Level 1 rồi. tớ cũng có 1 acc khác cũng tương tự thì vào matrix thì có rồi tuy là chưa điền đầy :((, ko biết có phải là lỗi ko nhỉ :-s

tớ hỏi ngoài lề chút acc tớ có gần 200 pos hết hạn từ đợt reset mới đây nhưng vào matrix thì nó báo "Sorry, cannot find the matrix you have entered ! " , tớ đã update acc lên Level 1 rồi. tớ cũng có 1 acc khác cũng tương tự thì vào matrix thì có rồi tuy là chưa điền đầy :((, ko biết có phải là lỗi ko nhỉ :-s

Cái này pro nào đã điền matrix vào giải thích hộ, đợt reset mới nhất cậu có bị ảnh hưởng gì không cậu ?

Mỗi account tùy thời điểm đầu tư, thu lãi mà có đền bù khác nhau, thông kê không chính xác đâu thớt ơi. Nhưng chắc chắn kể cà người đầu tư 1 cục vào ngày 6/4 (1 ngày báo trước pos sẽ bị restart thì tinh đến ngày restart la 28/5 cũng đươc 52 ngày, vốn thu hồi hết rồi lại chỉ bị convert có tối đa với account lớn là 40% nên ai cũng có lãi. Jss đợt restart vừa rồi chơi rất đẹp.

Mỗi account tùy thời điểm đầu tư, thu lãi mà có đền bù khác nhau, thông kê không chính xác đâu thớt ơi. Nhưng chắc chắn kể cà người đầu tư 1 cục vào ngày 6/4 (1 ngày báo trước pos sẽ bị restart thì tinh đến ngày restart la 28/5 cũng đươc 52 ngày, vốn thu hồi hết rồi lại chỉ bị convert có tối đa với account lớn là 40% nên ai cũng có lãi. Jss đợt restart vừa rồi chơi rất đẹp.

Tại nhớ lần trước có người ko được đền bù lại đủ số tiền pos bị convert.

có thể thống kê không chính xác 100% những cũng giúp mem hiểu hơn về restart của JBP. và tại sao lại phải restart.

ai pos nhiều thi dc bồi thường rất ít chả thấm vào đâu, tớ nhớ ko nhầm thì tớ dc khoản gan 30$ =.="

tổng pos tại thời điểm rs: khoảng 30pos
Tổng số pos bị dính vào đợt rs (dính chứ k phải bị rs nhé): 8
Số pos bị RS: 4 (Percentage of JSS-Tripler Positions Converted to JSS Positions (ACP): 50%
No. of Your JSS-Tripler Positions Converted: 4
No. of JSS Positions Given: 0)
Số tiền đền bù: 10.8$ đúng bắng số tiền của 4 pos đó

Nếu pos Convert từ RS thì bạn đợi từ 30-60 ngày nó mới chuyển sang!
Nếu pos convert từ pos JSStripler hết hạn thì bạn đợi từ 25-30 ngày nó mới chuyển sang!
up
đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản dao tao chung chi bat dong san đào tạo chứng chỉ bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản chung chi hanh nghe bat dong san chứng chỉ hành nghề bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản đào tạo môi giới bất động sản đào tạo môi giới bất động sản lop hoc bat dong san lớp học bất động sản hoc kinh doanh bat dong san học kinh doanh bất động sản trung tam dao tao bat dong san trung tâm đào tạo bất động sản chung chi bat dong san chứng chỉ bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc bat dong san học bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản lop hoc bat dong san lớp học bất động sản
Gặp ông này ở bao nhiêu chỗ rồi mà sao chưa bị band nhỉ?

@ chủ Theard: JBP nó tính khác nhau cho từng acc,không theo một qui luật nào cả,nên thu thập cũng thế thôi cậu ạ! Chắc chắn một điều rằng những ai đầu tư nhiều thì nhận đc tiền refund lại ít,còn những ai đầu tư ít thì có khi còn lãi khi nó refund nữa cơ!

cứ tưởng acc bị lỗi :D dù biết ko đủ trình để điền đủ matrix nhưng cũng muốn có để ngắm cũng thấy vui vui :binhsua25:

Id mới của mình không bị ảnh hưởng bởi reta.
Id cũ thì bị ảnh hưởng:
- Tổng số pos: 8
- Số pos reta: 2
- Số $ đền bù 2pos reta: 9.5$

active position (trước RS) : 9730
active position (sau RS) : 7418 ( convert 2312 position)
cash refund : $9531.4

tổng số pos convert: 20pos
số tiền bồi thường: 25$. Nếu đúng phải tầm 40$.
Nản vô đối

active position (trước RS) : 1
active position (sau RS) : 1 ( convert 0 position)
cash refund : $000000
:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran