<svtcnh>TUYỂN REF NEW SITE BONUS HẤP DẪN,BONUS NGAY LẬP TỨC.TẤT CẢ VÌ ==>UY TÍN

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Vì không biết vì lí do gì admin move topic của mình sang bên MMO'job MARker nên mình xin cóp lại bài viết ra NEWSITE.có gì admin nói cho mình lí do move nhé!

MỨC BONUS (Đối với thành viên đăng ký 1 site)
Đăng ký và kick hết ads trong vòng 3 ngày tiếp theo bonus ngay 0.03
tự động bonus 0.04/1 tuần kick cho những ai có avg>= 4 đến khi site scam
Đối với ai đăng ký nhiều hơn 1 site bonus thêm 0.01 cho 1 site cho lần đầu tiên

DANH SÁCH REF

Danh sách các site:TẤT CẢ đều là những site pay istantly và sẽ được sửa đổi và bổ sung thêm
SITE 1 : LOTBUX 1
"]ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 2 COOLGRANDBUX 2
"]ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 3 BUXBUILDER 3
(đang up free lên premium trong vòng 1 tháng cho 500 mem đầu tiên đã có 200 mem)
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 4 SYNBUX 4
up free pioneer cho 5000 mem đầu tiên
ĐANG KÝ TAI ĐÂY

SITE 5 BUXOD 5
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY
SITE 6 LEAFBUX 6
đăng ký tại đây

SITE 7 WIZBUX 7
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 8 PREBUX 8
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 9 APBUX 9
ĐANG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 10 SEEDBUX
10
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 11 IFBUX 11
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 12 GLOBOBUX 12
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 13 VCBUX 13
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 14 VENGANCEBUX 14
(ĐANG UP Ultimate free đỏ chói,các bạn vào kick hết ads rồi vào support gửi thư với nôi dung " i joined.please upgrade for me .thanks !'' vài tiếng sau sẽ được up lên Ultimate đỏ chói) với 0.02/ads ref kick 0.0075.minpay 50ads.8ads/day
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 15 BUX1 15
(minpay 0.1 pay istant)
ĐĂng ký tại đây

SITE 16 TODBUX 16
(tự đông up len expect 0.0125/ads 6ads/day)
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 17 BUXPROPLUS 17
(SITE đang up free premium đăng ký nhanh kick het ads khi nào được 0.1 thì vào support gửi cho admin với nội dung ''i joined.please upgrade for me.thanks !''bạn sẽ được up sau vài giờ)
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 18 LOGIPTC 18
(Site này cho quảng cáo rất nhiều trong ngày tuy nhiên ko cố định thời gian có lúc nào.0.01/ads. thời gian xem 1 ads chỉ mất 3 s.
Hướng dẫn chơi sau khi đăng ký xong bạn login rồi nháy vào Browse Sites xuông dưới sẽ thấy mục Install the LogiPTC Toolbar các bạn nháy vào đó để cài.cài đặt xong sẽ có 1 thanh
LogiPTC Toolbar nếu có hiện chữ login màu đỏ thì bạn nhay vào login.login xong thì lúc nào có ads thì nó sẽ ở đó bnhieeu ads bạn chi viec nháy vào đó để kick)
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 19 RASTABUX 19
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 20 BLAZINGBUX 20
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 21 EUBUX 21
http://www.eu-bux.com/index.php?ref=svtcnh
SITE 22 BOGDANBUX 22
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

SITE 23 AFIBUX 23
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY
SITE 24 CAIBUX
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

Mình sẽ lưu danh sách các bạn đăng ký và công bố trên topic để bonus tự động cho các bạn !

còn ai đã đăng ký mà chưa có trong danh sách thì vô topic này báo danh theo mẫu sau nhé
id
pp
site dang ky
thân!
CHÚ Ý : Topic bị admin di chuyển từ bên NEWSITE sang bên
HOME==> Forum ==>Business Zone==>MMO's Job Market==>[Referrer] <svtcnh>TUYỂN REF NEW SITE BONUS HẤP DẪN,BONUS NGAY LẬP TỨC.TẤT CẢ VÌ ==>UY TÍN
các bạn chịu khó zô đây để xem thông tin nhé

http://mmo4vn.com/showthread.php?86...S-HAP-DAN-BONUS-NGAY-LAP-TUC-TAT-CA-VI-UY-TIN

SORRY các bạn vì sự chậm trễ do sự cố từ giờ đển sáng mai chắc chắn các bạn sẽ nhận bonus
CÔNG BỐ
quocanhviet 13.bonus 13x0.03=0.39 <site coolgrand ban chua kick a>tuy nhiên hum nay bạn mới kick có 2 site à
n2lwitl 14.bonus 13x0.03=0.42 (có site hum nay bạn vẫn chưa kick)
songtothon 18 bonus 17x0.03=0.54 (prebux moi dang ky chu chua kick ban oi)
annavn 8 bonus 8x0.03=0.24 (3ngayf ròi chưa kick vengeancebux.com)
featly 2bonus 2x0.03=0.0.06 (lotbux 3ngay ko kick)
haibeo 6 bonus 6x0.03=0.18
mailinh 1 bonus 0.03
thanh 1bonus 0.03
forever 1 bonus 0.03
ditim 2 bonus 0.06
cám ơn các bạn đã ủng hộ.
tính ra mới biết bị mất rất nhiều bạn đăng ký mà ko kick.buồn quá.kiểu này phải đổi chiến thuật bonus thôi.
VÀ TÍNH từ lúc này cứ đến tối t3 hàng tuần mình lại check lại tất cả và bonus cho tất cả các bạn kick đều tay mỗi site 0.04.

Last edited by a moderator:
thôi bạn bonous cho mình 4 site ifbux,rastabux,todbux,buxproplus đi, nhiều quá mình click không nổi đâu.Thanks !
ủa sao lại kic ko nổi hì ngày trước mới chơi minh kick cả trăm trang ấy hi đáng gi đâu.
hi bonus 4 site đó à ok bonus luôn rùi đó 4 site 4x0.02+0.05=0.13
kick dều nhân bonus tiếp vào chiều mai bạn nhé

upppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 07:59 AM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

uppppppppppppppppppp cai cho vui

mức bonus có thay đổi 1 chút do gặp sự cố rất nhiều bạn chỉ đăng ký nhận bonus mà ko kick.
giờ mình chỉ tuyển những ai làm ăn lâu dài với mình thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,113
175,468
Latest member
lodigamenetph

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom