Suggest tài khoản pp vừa lập thì bị limit

bynprojv

Junior
Reactions
62
MR
0.026

tuần trước em vừa bị thằng pp nó cho ăn mít 180day , thế là lọ mọ đi làm lại cái thẻ visa khác để tạo cái acc khác .
thế éo nào sáng nay vừa lập dc cái acc xong vào mail thấy thông báo acc bị limit . em vào resolution center thì xuất hiện 2 cái này . bác nào giúp em gỡ limit với , em xin cảm ơn và hậu tạ :oops:

View attachment 26969
tuần trước em vừa bị thằng pp nó cho ăn mít 180day , thế là lọ mọ đi làm lại cái thẻ visa khác để tạo cái acc khác .
thế éo nào sáng nay vừa lập dc cái acc xong vào mail thấy thông báo acc bị limit . em vào resolution center thì xuất hiện 2 cái này . bác nào giúp em gỡ limit với , em xin cảm ơn và hậu tạ :oops:
2 cái này là 2 cái nào :rolleyes: thấy hình ảnh gì đâu, chắc bạn tạo cùng IP or cùng info nên nó biết nó limit luôn

Nhiều khả năng là bị nó nghi trùng thông tin với acc cũ rồi cậu ạ, cậu nên reset modem, clear cookies hoặc tốt nhất là dùng trình duyệt khác, khi lập thì info cũng nên lấy khác đi chứ đừng giống cái cũ nữa.

1 acc ăn 180days thì acc khác phải khác hoàn toàn từ name, address, IP cookies... (name có thể trùng như ngày tháng năm sinh cũng phải để ý)

nói thật, nên cài lại win rồi tạo acc mới với info khác thì tốt nhất

cái này có 2 bước gỡ mà các bác .
bước 1 : em add thẻ visa vào trước đó rồi
bước 2 : em đi học xa nhà lấy đâu ra mấy cái hóa đơn kia hic . em có thể dùng hóa đơn nộp tiền ngân hàng được ko ? hay cứ phải hóa đơn điện nước , điện thoại

hic em vừa phải làm cái thẻ visa mới . bác nào fake được cái hóa đơn tiền điện không ? em xin hậu tạ ạ
ra ngoài quán net tạo acc mới đi cậu. h acc pp đã bị limit add visa văng ra phần đăng nhập ngay, visa lại bị trừ têền nữa đừng cố gỡ

haizzz ! cheat pp thì pải dùng máy ảo ! cứ như thế này limit là đùng roài :(

nhiều người bị hai cái này, tưởng đơn giản -> gửi đầy đủ lên roài nhận được "PayPal appeal denied"

Hai cái này chỉ nên gỡ nếu trước đó chưa dùng pp, còn trước đó mà đã ăn mít 180days rồi thì thấy cái này tốt nhất vứt luôn

nhiều người bị hai cái này, tưởng đơn giản -> gửi đầy đủ lên roài nhận được "PayPal appeal denied"

Hai cái này chỉ nên gỡ nếu trước đó chưa dùng pp, còn trước đó mà đã ăn mít 180days rồi thì thấy cái này tốt nhất vứt luôn
thông tin em đăng kí ở pp đều là thật cả , bây giờ có làm lại cái khác có phải dùng info khác ko ?

thông tin em đăng kí ở pp đều là thật cả , bây giờ có làm lại cái khác có phải dùng info khác ko ?
Dùng info fake sau này có nhiều cái rắc rối khác đó, bạn nên cố gắng giải quyết ổn thoả gỡ limited account info thật của bạn với Paypal đi

Paypal VN không hề gây khó khăn đâu, cứ làm theo yêu cầu của nó thôi

Đừng nên dùng info giả fake

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week