Tài khoản Youtube bị trừ tiền

ArtStyle

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
MÌnh có vài kênh tham gia cả Net và GA thì thống kê thu nhập hiển thị trên Youtube đều bị trừ tiền hôm qua trừ ko đáng kể nhưng hôm nay đã bị trừ 1 nửa.
Kiểm tra thì tièn trong trang Adsense của kênh GA vẫn còn đầy đủ nhưng hiển thị trên Youtube thì vẫn bị trừ. Có ai chung cảnh ngộ và có giải thích giùm mình được ko. lo lắng quá :(((

Trong phần Analytics của Youtube , có phần thu nhập ước tính, kênh liên kết Net cả tháng 9 kênh đó là 90$ , hôm qua giảm còn 77$ hôm nay giảm còn 40$ :
((((((.
Kênh liên kết adsense thì thu nhập 104$ ,youtube thống kê hôm nay còn 53$ nhưng kiểm tra trong trang adsense thì vẫn còn nguyên. còn kênh net thì ko kiểm tra được nên chỉ biết nhìn tiền bị giảm

Last edited:

doantrang

Senior
Reactions
452
MR
0.000
Chat with me via Skype
balance trong GA cuối tháng mới hiện à bạn ? hya update từng ngày ?

Trong phần Analytics của Youtube đó bạn, có phần thu nhập ước tính, kênh liên kết Net cả tháng 9 kênh đó là 90$ , hôm qua giảm còn 77$ hôm nay giảm còn 40$ :
((((((.
Kênh liên kết adsense thì thu nhập 104$ ,youtube thống kê hôm nay còn 53$ nhưng kiểm tra trong trang adsense thì vẫn còn nguyên. còn kênh net thì ko kiểm tra được nên chỉ biết nhìn tiền bị giảm

hungzany

Banned
Reactions
93
MR
0.000
thớt chú ý
trong youtube
số tiền là thống kê 28 ngày gần nhất
thêm 1 ngày mới thì ngày cũ sẻ tụt lại 1 ngày
28 ngày gần nhất nhé
nên đương nhiên số tiền trong thống kê sẻ thay đổi
vì bít đâu ngày vừa bị trừ ra thớt kiếm vài chục $

thớt chú ý
trong youtube
số tiền là thống kê 28 ngày gần nhất
thêm 1 ngày mới thì ngày cũ sẻ tụt lại 1 ngày
28 ngày gần nhất nhé
nên đương nhiên số tiền trong thống kê sẻ thay đổi
vì bít đâu ngày vừa bị trừ ra thớt kiếm vài chục $
ko phải bạn ạ, mình vừa xem kĩ lại trong thống kê tháng vừa rồi, nó trừ tiền ngay trong ngày của mình luôn, ví dụ ngày 20/9 mình kiếm được 10$ thì giờ nó giảm còn 3 $
chọn toàn thời gian để xem nhé,cái mặc định của nó là 28 ngày gần nhất
mình đã chọn toàn thời gian rồi vẫn bị trừ bạn ạ

khoatai

Hero
Reactions
519
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook
theo mình nghĩ là thu nhập nó thống kê trong vòng 28 ngày, chắc tháng trước chưa đủ min nó chưa pay tháng này qua ngày thu nhập đó nó trừ ra

theo mình nghĩ là thu nhập nó thống kê trong vòng 28 ngày, chắc tháng trước chưa đủ min nó chưa pay tháng này qua ngày thu nhập đó nó trừ ra
mình thấy lạ ở chỗ này bạn ạ : mình vừa xem kĩ lại trong thống kê tháng vừa rồi, nó trừ tiền ngay trong ngày của mình luôn, ví dụ ngày 20/9 mình kiếm được 10$ thì giờ nó giảm còn 3 $. 30 ngày trong tháng thì nó giảm tiền kiếm được trong từng ngày chứ ko phải giữ nguyên rồi bỏ ngày nào ra

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back