Report tại sao del bài em

Status
Not open for further replies.
Bài đó đâu có vi phạm nhỉ, share tut đúng mà
Đống bài này mới vi phạm nè =)) Box Others đang 1 đống spam mà chưa ai report hic
http://mmo4me.com/forums/others.40/

Upvote 0
Bài đó đâu có vi phạm nhỉ, share tut đúng mà
Đống bài này mới vi phạm nè =)) Box Others đang 1 đống spam mà chưa ai report hic
http://mmo4me.com/forums/others.40/

Thấy TMOD box này rảnh lắm mà, chuyên đi phạt với ban mem :rolleyes:, mà sao box mình làm thì không dọn vệ sinh nhỉ :D

Upvote 0
Chắc chú mob remove vô đó sợ bị nát không ai bán acc invite cho, haha

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Thấy TMOD box này rảnh lắm mà, chuyên đi phạt với ban mem :rolleyes:, mà sao box mình làm thì không dọn vệ sinh nhỉ :D
:) member nào vi phạm là mình warning thẳng tay không nhân nhượng đâu nhé cậu.

Upvote 0

Member này mới rảnh , chuyên đi chọc ngoáy anh em, mà sao việc của mình ko lo cứ lo việc của mod nhỉ :D

Upvote 0
Chào bạn,
Topic của bạn mới đầu mình move vô Box Chat nhưng khi đọc lại thì topic này có nội dung cheat (cấm tại 4room) nên mình move vào Recycle Bin.

ủa đây là cheat sao bác, thế mấy cái tut fake IP chiến off hay tut tự kéo ref các thứ k phải cheat o_O

Upvote 0
Chào bạn,
Topic của bạn mới đầu mình move vô Box Chat nhưng khi đọc lại thì topic này có nội dung cheat (cấm tại 4room) nên mình move vào Recycle Bin.

những topic mua acc invite (1) gián tiếp liên quan tới việc cheat bác có cấm k

Upvote 0
:D suốt ngày chửi dân VN ko share tut, ko hướng dẫn , ko chia sẻ.... Share xong 1 phát là vào thùng rác :D
Cái rule cấm cheat thì nên áp dụng với các site nước ngoài (hỗ trợ cấm site VN thôi) chứ còn mình ko cheat thì thằng nước ngoài nó cheat cũng vậy à. Chưa kể MMO thì hầu hết 90% là cheat cmnr chứ còn ko cheat thì ăn cám :D

Trước có vài TUT cũng hay, vừa kịp đọc đc 1' thì có MOD delete ngay (dù là share free và ko phải cheat,chỉ là bug lỗi của site) , hỏi MOD delete để ăn mảnh à thì dính ngay 1 point tội : vu khống. Chán chả muốn report . Nên là anh em đừng trách tại sao ko share TUT nhé, vì share chả đc gì lại mất công bị phạt :D

Upvote 0
:D suốt ngày chửi dân VN ko share tut, ko hướng dẫn , ko chia sẻ.... Share xong 1 phát là vào thùng rác :D
Cái rule cấm cheat thì nên áp dụng với các site nước ngoài (hỗ trợ cấm site VN thôi) chứ còn mình ko cheat thì thằng nước ngoài nó cheat cũng vậy à. Chưa kể MMO thì hầu hết 90% là cheat cmnr chứ còn ko cheat thì ăn cám :D

Trước có vài TUT cũng hay, vừa kịp đọc đc 1' thì có MOD delete ngay (dù là share free và ko phải cheat,chỉ là bug lỗi của site) , hỏi MOD delete để ăn mảnh à thì dính ngay 1 point tội : vu khống. Chán chả muốn report . Nên là anh em đừng trách tại sao ko share TUT nhé, vì share chả đc gì lại mất công bị phạt :D
cùng ý tưởng =))

Upvote 0
Mình nghĩ bác này tốt muốn share để a e mmo bớt khổ thui mmo mà bác mod nói là thấy toppic này cheat thì mình nghĩ ko có bài nào để đăng trên 4rum này nữa đâu :rolleyes:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week