Tại sao giá PM rớt thê thảm mấy ngày qua

dinhhuygc

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Các bác nào có biết tại sao giá PM rớt thê thảm mấy ngày qua không? Do bọ US xả hàng hay rửa tiền? Một người còn nhận định rằng giá PM sẽ về 15K. Các pro nào cho em ý kiến chút.

Last edited by a moderator:
Kiểu này máy bác ex ôm PM mà chẳng có chổ nào xả. Chắc đóng cửa sớm vì chỉ có bán mua thì rất ít. Mà USD xả chắc cả triệu $ chứ không ít. Kiểu này PM không còn giá trị bao nhiêu cả.

Sau cái vụ lr hông ai giám ôm PM nhiều
PM dễ Block acc
PM mít IP US
Đại gia xả hàng
Cung nhiều hơn cầu
-----

Dự là sẽ rớt nữa sau ngày 1/7 :binhsua83:

PM sẽ còn rớt nữa hiện nay tụi tây đang sell rất nhiều lên mấy forum ex nc ngoài thì biết, cái nữa tương lai PM ko chắc chắn hiện tụi tây dùng ego,pz,stp là nhiều bà còn đừng mua PM vào chi cho mấy ông ex ôm PM đảm bảo sẽ xuống tiếp :binhsua83:

Yên tâm đi . Mấy ex VN gom hàng từ lúc PM vẫn còn giá 21-21.2 nên giờ có xả cũng ko giảm nhiều đc đâu . Nếu chấp nhận lỗ lớn thì xác định là họ bỏ nghề ex luôn .

Yên tâm đi . Mấy ex VN gom hàng từ lúc PM vẫn còn giá 21-21.2 nên giờ có xả cũng ko giảm nhiều đc đâu . Nếu chấp nhận lỗ lớn thì xác định là họ bỏ nghề ex luôn .
gì mà ko dám xả nhiều cậu, giờ mà xả hết đc giá gần 21K đã là mãn nguyện rồi đấy cậu :D

Bác thử nghĩ xem US xả hàng triệu USD, Các ex trên toàn thế giới hấp thu đến 1/7 nhận ra nhiều PM quá thì lúc đó giảm về còn bao nhiêu 15k hay 11k. Ai có thì bán cho nhẹ.

Do LR mới die, tâm lý người đầu tư online e sợ sẽ mất tiền PM giống LR thôi. Khoảng thời gian ngắn sau mọi thứ lại trở lại trật tự như cũ.

- - - Updated - - -

Mà các bác nào có nhiều PM, bán giá 15k/pm thì qua đây em ôm hết :D
các bác sell ở đây nhé: exchangepm(dot)com
Auto 24/24, tỉ giá tốt!!

Các bác nào có biết tại sao giá PM rớt thê thảm mấy ngày qua không? Do bọ US xả hàng hay rửa tiền? Một người còn nhận định rằng giá PM sẽ về 15K. Các pro nào cho em ý kiến chút.
Theo tớ thì nghĩ.1 số Pro chơi invest nhiều acc và reg PM trên IP US.Nên pay PM về đó.rồi tin PM lock acc PM US + thêm 1 trước kia còn có LR.nhưng hiện nay đa số chỉ sài cổng PM + thêm nguồn thu từ US ko có nữa mà thay vào đó là nguồn ra từ US.

- - - Updated - - -

Do LR mới die, tâm lý người đầu tư online e sợ sẽ mất tiền PM giống LR thôi. Khoảng thời gian ngắn sau mọi thứ lại trở lại trật tự như cũ.

- - - Updated - - -

Mà các bác nào có nhiều PM, bán giá 15k/pm thì qua đây em ôm hết :D
các bác sell ở đây nhé: exchangepm(dot)com
Auto 24/24, tỉ giá tốt!!
site này của ông vietzend mà :(?

:( Chán, dự của mình là:

Do LR die, PM được đẩy giá lên để thay thế. Các anh ex thấy được giá và thấy tương lai sáng sủa (hay một phần là kiếm con đường mới thay thế cho lr) ôm vào PM với giá cao. Người dùng thấy được giá, cộng thêm tâm lý e ngại khi một LR khác sẽ đến, nên được đồng nào là quăng đi ex đồng đó.

điều tất yếu là do bất ổn nên lượng mua vào của ex nhiều hơn lượng bán được ra, do nhu cầu bán đi của người dùng tăng mạnh, cho nên với lượng PM tồn nhiều như vậy đã đẩy giá giao dịch của PM đi xuống

dự là trong thời gian tới, khi lượng PM bên ngoài thị trường ít đi, do ex ôm vào không xả được ra. Khi đó giá của PM sẽ tăng trở lại. Sau một thời gian sẽ đi vào quỹ đạo đúng của nó.

Sao các bạn ko nghĩ đến trường hợp PM nó kiểm tra tiền, nếu là của Mĩ mà chuyển qua acc khác nó cũng block dây chuyền luôn????
Mình chỉ sợ nó chơi bẩn như vậy thôi!

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom