Tại sao số post và số thanks... của mình bị giảm hết

tuyenbt

Banned
Reactions
157
MR
0.000
Cũng 2 tháng nay thỉnh thoảng mình mới vào 4rum nhưng không post bài.vừa vào post 1 bài mới để ý số post giảm từ hơn 400 xuống còn hơn 100,số thank cũng vậy,không rõ lý do gì.amin Shin hay Mod nào xem xét giúp mình nhé.nick mình tạo từ giữa năm 2011 và chưa bao giờ spam.thanks!

mình tham gia forum từ năm 2011,đến giờ mới có hơn 400 post.Mình không spam ở chỗ nào cả,mỗi topic post nhiều thì 2 post thôi.nếu có thể nhờ Mod nào kiểm tra giúp mình nhé!thanks!

Upvote 0
Cũng 2 tháng nay thỉnh thoảng mình mới vào 4rum nhưng không post bài.vừa vào post 1 bài mới để ý số post giảm từ hơn 400 xuống còn hơn 100,số thank cũng vậy,không rõ lý do gì.amin Shin hay Mod nào xem xét giúp mình nhé.nick mình tạo từ giữa năm 2011 và chưa bao giờ spam.thanks!

post ăn được không bạn , ai làm ơn chuyển sạch post và thanks của mình cho bạn tuyenbt dùm mình 1 cái được không

Upvote 0
post ăn được không bạn , ai làm ơn chuyển sạch post và thanks của mình cho bạn tuyenbt dùm mình 1 cái được không

chắc là ko ;))
mà mấy ông này ko bao h tìm hiểu thử nguyên tắc hoạt động với mấy cái rule của forum nó ra làm sao ấy ^_^

Upvote 0
tạo uy tín con khỉ đã thấy mấy bố "up kiếm thank, hộ kiếm thank" rồi sau đó đi scam chưa ;)
Một người mới vào mmo muốn gd, thấy có 2 người; 1 người ít post+thank, người kia nhìu post nhìu thank => chắc hẳn 99% người đó sẽ gd với người nhìu post nhìu thank.
Post với thank ở đây nó cũng chả liên quan j tới scam cả (do ý nghĩ mỗi người thôi).

Upvote 0

Lâu ngày mình không vào forum,thấy có sự thay đổi sợ có vấn đề gì đó xảy ra với nick forum nên nhờ Mod kiểm tra thôi bạn.còn nếu bạn chuyển đc post và thanks sang đây thì mình cám ơn :hihi:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week