Spotlight tại sao WU ko có sale

ptuseller

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
tình hình của em là nó thế này đây:

đã trên 1000 lượt dow rồi mà sao chỉ có một sale thế nhỉ ? thế này thì nó lổ vốn còn gì :-s

mà sao em thấy pic của pác này lại nhiều sale thế hix.

có khi nào nó thấy nhiều dow mà ko có sale nó nghỉ mình cheat ko :-s
hay là vẫn có sale nhưng nó cheat ko cho mình thấy vì sợ mình chuyển qua an sale :D
các pác cho ý kiến với nhé. em đang lo là nó nghỉ em cheat thì chết em. mà cũng lạ thậ! hơn 1000 lượt dow rồi mà chỉ có 1 sale :-s

Ngày nào cũng 0.5$/day @@

Chắc hẳn rằng bài bác post có cả link FSn & WU, nếu có mặt thằng FSn thì mem chắc chắn nó sẽ mua FSn vì hiện nay FSn thông dụng hơn, đặt trường hợp mình cũng vậy thôi.
Còn bác kia down ít nhưng sale nhiều mình đoán bác ấy ko để link FSn.

1 sale/1000 lượt down là tỉ lệ chuẩn rồi. Ai chơi Fsn để ý nhìn cái credit là ước lượng đc ngay. Và đúng như bác ở trên nói, muốn sale đc WU thì đừng để link FSN :)

Mình mãi chả có cái sale nào là sao :((

hehehe, em được thằng Willy cho special plan nên ăn được thêm 30% rebill nhưng giảm 25% tiền download :(
Đoán site bác tầm 5k visit /day. :) Tỉ lệ 5 view/down. ^^
Plan đó pm cho willy là dc hở bác,. .de
P/s chủ thớt:
Mọi người nói đúng đó,là do bác để chung fsn và wu trong bài.Và nếu bác chơi 3x sẽ it sale hớn warez. ^^

P/s chủ thớt:
Mọi người nói đúng đó,là do bác để chung fsn và wu trong bài.Và nếu bác chơi 3x sẽ it sale hớn warez. ^^

đâu có. tớ chỉ chơi mổi wu thôi mà sao ko thấy sale đâu hết :-s

Bác đúng là pro, blog của em khoảng 5000-6000 pageviews/day.
lúc trước tiền down 1 ngày khoảng 17-20USD, nhưng từ khi có special plan thì down giảm nhiều do tụi visitor mua acc khá nhiều và chắc nó cheat nên giảm 50%.
To all: mấy bác đừng PM mình, mình kô tuyển ref và cũng không có VPS hay chiến mấy forum gì cả, chỉ có cái blog cùi. Mình sale đc tốt là vì content của mình hơi đặc biệt mà thôi ( không warez, xxx )
To Leo: nếu pak có good sale, cứ PM cho thằng Willy và deal, nó rất thoải mái

Last edited by a moderator:
P/s chủ thớt:
Site mình cũng tầm 2k view/day sao ko đc tỉ lệ vàng kia nhỉ :D

Bác đúng là pro, blog của em khoảng 5000-6000 pageviews/day.
lúc trước tiền down 1 ngày khoảng 17-20USD, nhưng từ khi có special plan thì down giảm nhiều do tụi visitor mua acc khá nhiều và chắc nó cheat nên giảm 50%.
To all: mấy bác đừng PM mình, mình kô tuyển ref và cũng không có VPS hay chiến mấy forum gì cả, chỉ có cái blog cùi. Mình sale đc tốt là vì content của mình hơi đặc biệt mà thôi ( không warez, xxx )
To Leo: nếu pak có good sale, cứ PM cho thằng Willy và deal, nó rất thoải mái

ặc, không warez, không xxx thì còn chơi PTU làm gì nữa :-ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week