Tạm biệt featurepoints

candylove

Banned
Reactions
46
MR
0.000
Tạm biệt featurepoints, tạm biệt chim én xưa. Thế là hết, ta chia tay nhau từ đây. Từ đây FP đã login bằng facebook rồi. Hic hic

Khó lắm bác ơi. 1 ngày em chạy hơn 1000 acc mà mua thì tiền đâu cho đủ, mà đủ thì fb nào mà chịu cho nổi.

Tut tiếc cái gì nữa. 2h sáng hôm nay thằng FP nó update mịa rồi, bắt buộc log in bằng facebook mới cho làm tiếp. Mấy acc cũ trên điện thoại còn tiền trong đó nó không cho log in còn acc trên facebook thì rút tiền bình thường mới đau

:(( chưa ăn j đã nat ak
Sao lại chưa ăn gì? cái này có hơn 1 năm rồi. Tại chậm chân với tiếc tiền đầu tư rồi còn than vãn gì nữa.

^ chém gió thì hay, nói mồm ai chả nói được, show cái proof lên xem nào
p/s: mình chạy 10kacc/ngày

Auto hay sao mà gớm thế bạn @@
Ngày được bn thế :eek:
Đương nhiên là auto rồi. Auto trên 16 PC thật. Bn thì bạn tự tính đi.

Giờ khó ăn hơn chứ ko phải là ko ăn được. Ai làm thì tự đầu tư, bỏ công bỏ sức, bỏ con dại khóc la lăn lóc, bỏ vợ lẫy hờn vì không được quan tâm mà chỉ chăm vào mấy cái máy đi. Có ai làm được mà không trả giá cái gì đâu mà share share chứ.

thế k nát mới lạ đó :D:D:D:eek:
Nát gì nổi bạn, thông tin truyền về cho FP gần như là device thật và thay đổi liên tục chứ không phải device là bluestacks nên nó vẫn hợp lệ với nhà quảng cáo. app của nó hầu hết đến từ Arrki, mà arrki thì chấp nhận HMA nên tất cả đều hợp lệ. Chỉ có điều số lượng quá nhiều/cùng 1 thời gian mà thôi.
Bạn nào rảnh ghé facebook của Featurepoint chơi đi. Nó có gần 190.000 fan bởi vậy vài nghìn người làm /ngày đối với nó có bỏ bèn gì.

Thôi ngày này bị chặn rồi khó làm được nên nghỉ xả hơi. Ai chém gió thì cứ chém. Mình không nói nữa.

Newbie1993 không cần phải nói khích. Hãy xem như là chém gió cũng được, quan trọng gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week