Tâm Sự Của 1 Game Thủ Trẻ

hoangaikute

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus

hay quá .thanks thớt . nhiều khi mình bỏ qua nhiều thứ quý giá trên dời này quá rồi.. quên đi những người cho đi mà không bao giờ nghĩ lấy lại. ta chỉ biết sống cho rieng mình ta thôi sao.. hic

hay quá .thanks thớt . nhiều khi mình bỏ qua nhiều thứ quý giá trên dời này quá rồi.. quên đi những người cho đi mà không bao giờ nghĩ lấy lại. ta chỉ biết sống cho rieng mình ta thôi sao.. hic
bạn nói đúng :(

xem phim kinh dị =))=))=))

làm topic rất hay và có ý nghĩa

Cha mẹ chúng ta là người đấng sinh thành , là người nuôi và dạy chúng ta

Cùng nhau sống chung và cùng chí hướng với các con , luôn răn đe khi chúng ta phạm lỗi dù nhỏ nhưng cũng đáng để lại cho chúng ta một suy nghĩ đi suốt cuộc đời

@behu nên lấy đó làm gương và cũng đừng chém gió quá trớn nhé

Hãy suy nghĩ về mình và gia đình mình đang sống đã giúp ít gì chưa , cho gia đình và bản thân mình

làm topic rất hay và có ý nghĩa

Cha mẹ chúng ta là người đấng sinh thành , là người nuôi và dạy chúng ta

Cùng nhau sống chung và cùng chí hướng với các con , luôn răn đe khi chúng ta phạm lỗi dù nhỏ nhưng cũng đáng để lại cho chúng ta một suy nghĩ đi suốt cuộc đời

@behu nên lấy đó làm gương và cũng đừng chém gió quá trớn nhé

Hãy suy nghĩ về mình và gia đình mình đang sống đã giúp ít gì chưa , cho gia đình và bản thân mình
chém gì ở đây bác:confused:, nói em ko biết chơi game mà chém :confused:bó thuốc

chém gì ở đây bác:confused:, nói em ko biết chơi game mà chém :confused:bó thuốc

trong cuộc đời còn trẻ tôi không nói mọi người và cậu không biết chơi game

nhưng bạn khi gõ vài chữ đừng chém gió và tự cười một mình

Chơi game không xấu vì game cũng là hình thức kinh doanh tùy mỗi loại game mà chúng ta chọn một

Đừng ham mê game như ham gái để làm hư cuộc đời mình

game thì em bỏ đc, gái em chưa chắc vote cho ham gái !!

nói về con gái nó có nhiều hạng gái lắm bác nên chọn và chỉ chọn 1 nhé

nếu chọn sai mình sẽ đi theo con đường sai lầm nhé

Nhìn bác comment tưởng con gái , ai dè là con trai :D .

đâu phải quen con gái là dễ nó có cái khó của nó nhưng quen trong bao lâu và hiểu tính cách nó ??? sau đó tìm hiểu gia đình nó, còn nhiều nhiều thứ liên quan ít nhất 7-8 năm ít gì ?? kiếm 1 em nó không khó nhưng hợp tính cách của cả 2 người là rất khó

trong cuộc đời còn trẻ tôi không nói mọi người và cậu không biết chơi game

nhưng bạn khi gõ vài chữ đừng chém gió và tự cười một mình

Chơi game không xấu vì game cũng là hình thức kinh doanh tùy mỗi loại game mà chúng ta chọn một

Đừng ham mê game như ham gái để làm hư cuộc đời mình
em cười em chứ em có cười bác đâu,em có nói game là xấu đâu,gái em mê được em mới sợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week