Help tâm sự của một newbie

vanngoc123

Junior
Reactions
5
MR
0.001
chào toàn thể ae mmo4me
mình tên ngọc boy sn 90, nghề nghiệp làm DQ, địa chỉ long khánh đồng naig nai
ngày ngày theo dõi forum muốn làm off kiếm thêm thu nhập khi rãnh nhưng chưa biết làm sao.vô xin xỏ hay tìm sư phụ chắc ko có kết quả tốt cũng thử pm vài bạn thì toàn hd làm net với sell code sell tool mình new mà có dám bỏ ra số tiền gần 10tr để làm đâu ( lương mình có 2tr3 ah ) mấy hôm nay buồn quá *** thì thua liên tục nên suy nghĩ đến làm ăn gian lận offer .nên làm liều vô hỏi mọi người giúp
fake ip bằng ssh hay vip72 ( ssh có cần check live ko )
wide data bằng titanium backup có sạch ko
dùng tool change full bs nào
ai bán tool change và fake ip
ae nào biết app nào còn pay share mình với
thanks all
ps: ae nào ở gần khu vực lk đồng nai cf giao ...

chào toàn thể ae mmo4me
mình tên ngọc boy sn 90, nghề nghiệp làm DQ, địa chỉ long khánh đồng naig nai
ngày ngày theo dõi forum muốn làm off kiếm thêm thu nhập khi rãnh nhưng chưa biết làm sao.vô xin xỏ hay tìm sư phụ chắc ko có kết quả tốt cũng thử pm vài bạn thì toàn hd làm net với sell code sell tool mình new mà có dám bỏ ra số tiền gần 10tr để làm đâu ( lương mình có 2tr3 ah ) mấy hôm nay buồn quá *** thì thua liên tục nên suy nghĩ đến làm ăn gian lận offer .nên làm liều vô hỏi mọi người giúp
fake ip bằng ssh hay vip72 ( ssh có cần check live ko )
wide data bằng titanium backup có sạch ko
dùng tool change full bs nào
ai bán tool change và fake ip
ae nào biết app nào còn pay share mình với
thanks all
ps: ae nào ở gần khu vực lk đồng nai cf giao ...
pm yahoo này nek cậu. anh ấy đang tuyển member thì phải.
Yh: tiasangtrongtim85

SSH phải check Blacklist, trùng + check fresh. mua tool change tinsoft xài. fake IP thì dùng ssh client và proxyfier + ssh để fake. app nào thì mình ko biết vì mình làm net à. đồng nai thì ko ở gần nhưng đi 4 tiếng ^^. nói gì sai anh em sửa giúp

SSH phải check Blacklist, trùng + check fresh. mua tool change tinsoft xài. fake IP thì dùng ssh client và proxyfier + ssh để fake. app nào thì mình ko biết vì mình làm net à. đồng nai thì ko ở gần nhưng đi 4 tiếng ^^. nói gì sai anh em sửa giúp

Check black list để làm gì vậy bác

dùng ssh mất công vậy check tùm lum xài vip72 đc ko
mà check ssh bằng cách nào vậy thấy ngta bán 1k có 40kvnd mà

ngày xưa học trường long khánh , giờ đang năm 4 đh , bạn nhiêu tuổi , vài tuần mình về nhà có đi ngang qua long khánh , nhà ở bảo chánh

em cũng mới tập chơi offer , cũng có 1 xíu kinh nghiệm , có gì pm yh em , mấy cái tôl ssh không cần mua đâu , để tiền thuê cái akchange 100k/tháng là đủ sài , sau này làm thấy đc có tiền thì mua full time xchange hay tinsoft mà sài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom