Tâm sự của một thanh niên sv ngành điện tham gia mmo và cần sự tư vấn nhỏ

trai69

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình tham gia mmo được khoảng 3 tháng rưỡi, lúc đầu tưởng mmo chỉ cần siêng năng làm việc online là có vài chục nghìn sống qua ngày( sinh viên rãnh vừa học vừa làm ạ, muốn làm việc ở nhà với cái máy tính:) ),

nhưng ĐỜI KHÔNG NHƯ LÀ MƠ CÁC ACE Ạ ( câu này nói lên tất cả : )

sau khoảng 3 tháng rưỡi và bây giờ e đã tìm được công việc ntn:

làm 50p được 10k vnd 10p nghĩ ngơi cứ cho là 1 tiếng 10k vnd lun em cần 50k nên e làm 5 tiếng\1 ngày ạ

không sợ scam, tiền vào ví là ko sợ bị đòi lại, pay ngày hoặc pay ngay lập tức

e ấn tượng với câu nói '' không cheat không có ăn'' của 1 bác nào đó e quên tên gòi ( vì e cheat mà , cheat mới có 10kvnd.1h ấy :) )

CÂU HỎI CỦA E :Theo ACE công việc của e có đáng để làm ko hay bây giờ phải bao nhiu\1h mới đủ chuẩn mmo ạ ?

p\s gạch đá e xin nhận, e ko lôi kéo tuyển ref, e chỉ mún ace tư vấn câu hỏi của e thôi :) ( và đây là chén cơm thực tiễn nhất đầu tiên của em:( )

chúc các ace siêng năng sẽ đạt được mục tiêu, ước mơ với con đường mmo này :)

Bác sướng thật . Mình cả tuần mới đc trả một lần đâu có đc pay ngày như bác :oops:

Mình không biết sao chứ đi phụ quán cafe, hay bán trong mấy siêu thị 24h cũng tầm 12-17k/h @@
vừa được ngắm gái, vận động tay chân @@

Mới làm, thì cứ tiền ít mà có thu về là được. Mới đầu đừng nên nghĩ chuyện sẽ giàu nhanh. Làm từ từ để tích luỹ kinh nghiệm, cũng như biết quý trọng đồng tiền. Mấy newbie bây giờ vào cứ đòi tháng vài trăm $ thì cứ nghỉ đi cho nhanh.

Ps: mình cũng từng học kĩ sư điện;)

định vào tư vấn đừng tin mấy thằng tuyển ref dù nick khác màu :D

nhưng đọc bài thấy cũng ổn rồi, chúc mừng!

p/s: việc đấy hơi bèo,, phải 1ngày làm 1h, lương khoảng 20$ hẳn làm

Bạn kiếm được tiền là may mắn hơn khối người rồi đấy! hãy xem nó là niềm vui để có động lực phấn đấu... biết kết hợp giữa học tập và làm moo!
mình cũng mới bước vào moo như bạn, kiếm được nhiều hơn bạn 1 chút => và cái kết là trượt hết 2 môn 3 tín chỉ ở học kỳ này! :)
Sang tết mình sẽ sắp xếp thời gian hợp lý lại, không thôi kiếm tiền moo đóng tiền học lại cũng chết:D
Chúc bạn may mắn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week