Tutorial Tầm sư học...Viện!!

duythanh2310

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Các pro ơi, cho em hỏi em đang có ý định tìm hiểu thêm về forex. Trước mắt em tính đăng ký theo học mấy cái khóa tài chính cơ bản ở mấy cái trung tâm. Em cũng có nhiều cái tên trong tay rồi mà lượn lại trên forum thấy có nhiều bài nói về AMCenter quá, mấy ac cho em hỏi chỗ này nó dạy thế nào ạ?? Không biết có tốt không mà thấy nhiều post quá trời @@

môn này dành cho người giàu bác ! :D

Các pro ơi, cho em hỏi em đang có ý định tìm hiểu thêm về forex. Trước mắt em tính đăng ký theo học mấy cái khóa tài chính cơ bản ở mấy cái trung tâm. Em cũng có nhiều cái tên trong tay rồi mà lượn lại trên forum thấy có nhiều bài nói về AMCenter quá, mấy ac cho em hỏi chỗ này nó dạy thế nào ạ?? Không biết có tốt không mà thấy nhiều post quá trời @@

Lượn lại forum đi em :D mấy bài của AMcenter đầy ra mà

Forex nói thật thì học thì dễ mà thực hành mới khó em ơi, nhiều khi kiến thức một bụng mà ra sàn là run tay vào lệnh bậy liền :D Cơ mà nói chứ có kiến thức nền trước thì vẫn tốt hơn là không có gì, AMcenter đào tạo thấy bảo cũng ok lắm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,910
174,089
Latest member
manhlinh217

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week