Tâm sự: MMO4ME rất nhiều người chỉ biết hùa vào mà không cần biết đúng sai

Binhseven

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mấy ngày qua, mình cũng không có vào MMO4ME nhưng hôm nay vào thì thấy thằng @kientien71 lập toppic nói mình là SCAMMER :
https://mmo4me.com/threads/tom-duoc-thang-scammer-tran-dinh-binh.252675
Mình vào xem thì thấy các bạn rất hăng hái... chưởi mình và hằng hái nghĩ cách để trừng trị mình, xử lý mình. Nhưng sao các bạn phiến diện thế, ông trời sinh ra cho 2 mắt mà, sao nhìn có một phía?
và đây là toppic phân trần của mình:
https://mmo4me.com/threads/kiemtien71-noi-minh-scammer-vui-vai-noi.252840

Mình chỉ muốn nói rằng, trước giờ mình chưa scam ai cả. Đừng nói những lời cay nghiệt khi chưa biết sự thật đàng sau. Đừng để MMO4ME thành cái chợ chỉ biết cãi lộn, đâm chém

Mấy ngày qua, mình cũng không có vào MMO4ME nhưng hôm nay vào thì thấy thằng @kientien71 lập toppic nói mình là SCAMMER :
https://mmo4me.com/threads/tom-duoc-thang-scammer-tran-dinh-binh.252675
Mình vào xem thì thấy các bạn rất hăng hái... chưởi mình và hằng hái nghĩ cách để trừng trị mình, xử lý mình. Nhưng sao các bạn phiến diện thế, ông trời sinh ra cho 2 mắt mà, sao nhìn có một phía?
và đây là toppic phân trần của mình:
https://mmo4me.com/threads/kiemtien71-noi-minh-scammer-vui-vai-noi.252840

Mình chỉ muốn nói rằng, trước giờ mình chưa scam ai cả. Đừng nói những lời cay nghiệt khi chưa biết sự thật đàng sau. Đừng để MMO4ME thành cái chợ chỉ biết cãi lộn, đâm chém

ok, đánh kẻ chạy đi, chứ ko ai đánh người chạy lại

cứ bình tĩnh mà xử lý rồi sẽ rõ trắng đen bạn, sau khi review 2 kháng cáo từ 2 bạn, mình thấy bạn có lý hơn vì bạn làm trc, cho bên kia nợ 1 khoản, bên kia rút dc $ paid từ GA rồi mới lấy tiền nợ nốt sau, thấy bên kia có mùi quỵt nợ

ok, đánh kẻ chạy đi, chứ ko ai đánh người chạy lại

cứ bình tĩnh mà xử lý rồi sẽ rõ trắng đen bạn, sau khi review 2 kháng cáo từ 2 bạn, mình thấy bạn có lý hơn vì bạn làm trc, cho bên kia nợ 1 khoản, bên kia rút dc $ paid từ GA rồi mới lấy tiền nợ nốt sau, thấy bên kia có mùi quỵt nợ
Cảm ơn bạn đã rõ vấn đề, thực ra nó còn nợ mình nữa.

up lên cho thớt mời ai uy tin teamview rõ sự việc

CHUẨN MEN, TEAMVIEW LÀ CÁCH XÁC NHẬN CUỐI CÙNG CHO VỤ NÀY BIẾT AI LÀ SCAMMER HAY LÀ QUỴT NỢER =]]

CHUẨN MEN, TEAMVIEW LÀ CÁCH XÁC NHẬN CUỐI CÙNG CHO VỤ NÀY BIẾT AI LÀ SCAMMER HAY LÀ QUỴT NỢER =]]
Nó có 2 3 acc gì đẩy :) Lần trước, tầm tháng 4 thì phải. nó thiếu mình 1 triệu ( có thể hơn ) mà đến 24 tháng 5 nhận tiền google paid cũng trả éo đâu.

chắc thím kia im luôn rồi .. có tật mà =)) giờ mời mod hay bất kì thím nào uy tín vào xem hoặc bật chế độ chị xem màn hình

trong teamview rồi cho tất cả ae cùng xem là rõ
GA nó cầm, nó cho teamview mình mới thấy lạ đấy :)
Mình bảo teamview để xem google paid bao nhiêu mà lật lọng không cho nè
chia buồn thớt vớ phải thằng ae chó má

Nó có 2 3 acc gì đẩy :) Lần trước, tầm tháng 4 thì phải. nó thiếu mình 1 triệu ( có thể hơn ) mà đến 24 tháng 5 nhận tiền google paid cũng trả éo đâu.

thế gặp phải thằng chày bửa rồi, mình ghét nhất loại đó =]]

Kiếm tiền ai cũng cực khổ hết sao lại lừa nhau như vậy. Ghét nhất những loại người này, mà lấy tiền người khác bằng cách lừa gạc cũng ko phất nỗi đâu.

Kiếm tiền ai cũng cực khổ hết sao lại lừa nhau như vậy. Ghét nhất những loại người này, mà lấy tiền người khác bằng cách lừa gạc cũng ko phất nỗi đâu.
Mình có thể cho nó thời gian để hsau trả cũng được. Nhưng đàng này nó lại lên MMO4ME kêu mình scam. Định mệnh cuộc đời

Mình có thể cho nó thời gian để hsau trả cũng được. Nhưng đàng này nó lại lên MMO4ME kêu mình scam. Định mệnh cuộc đời

kiểu này là vừa ăn quỵt, vừa la làng =]]

từ lúc các ae mmo4 kêu teamview để xác nhận trắng đen thì ko thấy tăm hơi đâu rồi =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week