Tâm sự với anh em tí - Làm mmo là siêu giàu nhé mọi người

Status
Not open for further replies.

haioption

Senior
Reactions
1,116
MR
0.027
Làm người Việt Nam chúng ta có quá nhiều điều kiện tốt để làm giàu. Bạn nào có đầu óc thì nên mở dịch vụ và làm cho nước ngoài hoặc là một khâu nhỏ trong hệ thống của người có tư duy nhậy bén. Các yếu tố thuận lợi thì vô số vd như: Lao động dư thừa nhiều & siêu rẻ, nguồn sim vô tận cho từng cá nhân ... Vv. Làm mmo là siêu giàu, làm seo là siêu khủng, làm site là siêu traffic. Vấn đề là ở công nghệ & năng lực quản lý bạn ra sao? Hiện tại đã có thằng em siêu công nghệ tự động. Stop với newbie. Ai có công nghệ cao thì gia nhập liên minh hỗ trợ nhau phát triển. Xin lỗi những ai contact mình mà minh không trả lời. Không phải chảnh mà là quá bận, quá tập chung & tâm huyêt về con đường phía trước. Có thể nhiều bạn nghĩ mình ích kỷ, chỉ làm vì lợi ich bản thân, nhưng bạn ơi! Làm sao với người xa lạ mà có tình cảm đây ? Giờ mình chỉ quan tâm các pro gia nhập liên minh & support hỗ trợ học viên. Ai chia sẻ mình thi mình chia sẻ lại. Cái quan trọng là bạn có gì chia sẻ ? Thôi ráng học đi. Sau nay pro rồi hãy contact minh nhé. Chúc các bạn thành công.
Hãy bắt tay gây dựng từ hôm nay để gặt hái thanh công trong tương lai nhé các bạn. Nghiên cứu học hỏi và say mê làm viêc trước sau gi cũng thành công. Không sớm thì muộn cũng thành công. Cố kiên trì mà đi đừng bỏ cuộc :D

siêu giàu với người có kinh nghiệm nhiều, luôn sáng tạo và rất chăm chỉ thôi

ai lười thì nghỉ mmo đi cho nhanh nhé :v

chả hiểu mục đích ông này dạo gần đây là gì. nhưng ngay từ cái vụ kêu share tool kéo fb 5k friend kêu vào group rùi cho cái tool lấy info hotgirl đăng mấy hình sexy để câu friend còn check point các thứ tự lo ko share dc là biết cái độ tào lao của chủ theard và group rùi. quả đúng như dự đoán sau time hoạt động group toàn những stt chém bão tào lao chả đâu vào đâu ( đôi điều cảm nhận chứ ko cố ý gây war đừng chém mình tội :p)

siêu giàu với người có kinh nghiệm nhiều, luôn sáng tạo và rất chăm chỉ thôi

ai lười thì nghỉ mmo đi cho nhanh nhé :v
đồng ý với bác, tuy nhiên cũng dựa vào đặc thù công việc nữa bác, có khi chỉ cần táo bạo, sáng tạo + may mắn là cũng siêu giàu r, chưa cần biết chăm chỉ hay không :)

chả hiểu mục đích ông này dạo gần đây là gì. nhưng ngay từ cái vụ kêu share tool kéo fb 5k friend kêu vào group rùi cho cái tool lấy info hotgirl đăng mấy hình sexy để câu friend còn check point các thứ tự lo ko share dc là biết cái độ tào lao của chủ theard và group rùi. quả đúng như dự đoán sau time hoạt động group toàn những stt chém bão tào lao chả đâu vào đâu ( đôi điều cảm nhận chứ ko cố ý gây war đừng chém mình tội :p)
bán khóa học nữa chứ =))))))

Lại hát bài củ - mình có nhiều kinh nghiệm và đã thành công ,ai có kinh nghiệm có vốn thì pm mình HỢP TÁC làm ăn .:rolleyes:

Tâm sự nhiều thế có mệt ko thớt cứ dăm ba bữa lại tâm sự 1 lần @@! , vừa phải thôi ngta còn nể chứ nhìn mấy bài này chả có cái vẹo j thiện cảm , còn tự cho mình là thông minh và bảo người khác ngu khi " ném đá "

Lại hát bài củ - mình có nhiều kinh nghiệm và đã thành công ,ai có kinh nghiệm có vốn thì pm mình HỢP TÁC làm ăn .:rolleyes:
Ko phải hợp tác thu vốn làm ăn. Mà ý mình xây dừng liên minh kỹ thuật. Ai pro và biết xây dựng hệ thống mình hỗ trợ khâu kiếm tiền. Ko ai hoàn hảo, hô trợ cùng phát triển. Hợp tác theo hướng này. :D

Người ta làm được thì ngta nói được và ngta làm không được thì ngta cũng nói được vì ngta đã biết nói mấy chục năm rồi. :D:D:D
Các bác ném đá làm gì, đi kiếm $ đi nào.
:D:D:D

Tâm sự nhiều thế có mệt ko thớt cứ dăm ba bữa lại tâm sự 1 lần @@! , vừa phải thôi ngta còn nể chứ nhìn mấy bài này chả có cái vẹo j thiện cảm , còn tự cho mình là thông minh và bảo người khác ngu khi " ném đá "
Ai cần bạn nể, ai cần bạn yêu. Ta có chêt chú mày cũng sống tốt. Ngu thi nói ngu. Tài giỏi thì nói tài giỏi. Đay nói sự thật, ko sợ mất lòng nhé e.

lót dép ngồi hóng các pro cộng tác liên minh:D

Lại là chú Hải "..." (... tự điền nhé!
Bán mấy khóa 10 chai chưa đủ sống sao mà cứ đòi hợp tác miết thế, 2 vc lên chaturba... mà kiếm nhé, 1 ngày nhẹ nhẹ cũng $500 đó chú Hải "..." à.

Ai cần bạn nể, ai cần bạn yêu. Ta có chêt chú mày cũng sống tốt. Ngu thi nói ngu. Tài giỏi thì nói tài giỏi. Đay nói sự thật, ko sợ mất lòng nhé e.
Đọc xong thì chỉ cười mỉm , mấy loại này ko đủ tư cách để quan tâm luôn :D , ignor =))))

Người ta làm được thì ngta nói được và ngta làm không được thì ngta cũng nói được vì ngta đã biết nói mấy chục năm rồi. :D:D:D
hao hao giống

Trên đời này có thuật biến không thành có. Có cũng như không. Thật là ảo. Tuy nhiên thế giới ảo khối người hái ra tiền chan chính :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week