Tặng 1 phiếu mua hàng giảm giá 20% lumia 830

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
mình có 1 phiếu mua hàng cái lumia 830 giảm giá 20% a-e nào cần thì pm yahoo mình nha
giá e nó 8tr giảm 20% vậy là giảm đc 1tr6 đấy mình ko dùng nên cho lại ai cần thì cứ buzz yahoo
P/S : mình cho free ko điều kiện gì a-e nào thật sự cần để mua đt thì cứ pm mình, ko tiếp những a-e dùng nó để vụ lợi đem đi bán lại .
máy 8tr giảm 20% là 1t6 tính ra là còn 6tr4, vì mình vừa mua đt r nên k mua nữa :(

Last edited:
2 đồng bán ko ? :) nói cách khác là nó làm giá chứ thực sự làm gì có chuyện ngon ăn đấy xem đây nhá

2 đồng bán ko ? :) nói cách khác là nó làm giá chứ thực sự làm gì có chuyện ngon ăn đấy xem đây nhá

giá niêm yết 9 hãng đúng là 800 nhé bạn còn những cửa hàng khác nó cạnh tranh nên bán rẻ hơn thôi bạn ah :)

a-e ai cần thì lẹ nhé vì mình k biết hạn dùng đến khi nào cả

Chú Ý là mình cho free a-e đừng lợi dụng r đem đi bán nha, bạn nào cần thì buzz yahoo mình nha

mình có 1 phiếu mua hàng cái lumia 830 giảm giá 20% a-e nào cần thì pm yahoo mình nha
giá e nó 8tr giảm 20% vậy là giảm đc 1tr6 đấy mình ko dùng nên cho lại ai cần thì cứ buzz yahoo
P/S : mình cho free ko điều kiện gì a-e nào thật sự cần để mua đt thì cứ pm mình, ko tiếp những a-e dùng nó để vụ lợi đem đi bán lại .
máy 8tr giảm 20% là 1t6 tính ra là còn 6tr4, vì mình vừa mua đt r nên k mua nữa :(

Lòng tốt qá ha. Khổ đang dùng con 1280 mua cái Lumia cùi bắp mua làm gì :D :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week