Other TẶNG 5000 hit traffic tới website của bạn

Status
Not open for further replies.

buitientung

Master
Verified
Trusted 3
Reactions
794
MR
7.503
$496.89
Service Details
1||Proxy Private|https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-cam-may-surf-captcha-pix-nuoi-account-reg-account.138315/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn, (Ai có manual surf của trang easyhit4u pm mình trao đổi nhé)

Để nhận 5000 traffic hit auto, hoặc 1000 manual surf rất đơn giản, các bạn chỉ cần đăng ký web site này:

http://www.smileytraffic.com/?rid=146461
Thấy nhiều bạn hỏi quá, mình làm cái hướng dẫn cho các bạn đỡ thắc mắc
Có người còn chưa biết surf ở đâu nữa :confused: trong khi cái nút Start auto surfing to đùng ngay trên cùng dòng tab bên tay trái.
Mọi thông tin về tài khoản của các bạn, kéo chuột xuống dưới cùng trang sẽ thấy. Surf được 100 page thì cái ô status nó sẽ hiện chữ ACTIVE
Rồi bây giờ sau khi bạn nhận được 5000 hit từ mình thì vào My site (dòng thú 5 từ trên xuống)
-> click "add new site"
Site name: đặt tên bừa cũng dc
Site URL: link site của bạn
CPD (Auto): để là 0 thì không giới hạn view/ngày, để 100 thì sẽ giới hạn 100 view/ngày
CPD (Manual): tương tự
Nếu nó báo "That URL is banned on SmileyTraffic." thì không được, add website khác.
Add thành công thì đọc tiếp :cool:
xong thì click cái link để verify nó, xong chờ admin duyệt. BAO GIỜ NÓ CHẤP NHẬN THÌ CÁI SITE CỦA BẠN MỚI DC GÁN VÀO HỆ THỐNG NHÉ. Tránh trường hợp các bạn hỏi sao add site rồi mà nó vẫn hiện 0 hit
Bây giừ tới công đoạn phân bổ credit: -> Assign site credits ->điền 5000 vào cái ô auto như bên dưới:
Add Credits
Manual: 0
Auto: 5000
-> SAVE ASSIGN VALUES

OK HOÀN TẤT
Sau đó active tài khoản (điều kiện active rất dễ: surf auto 100 page), tất nhiên mình sẽ vui mừng hơn khi bạn là thành viên ở lại với site này :D.
sau khi active tài khoản (kiểm tra bên dưới cùng trong thẻ "HOME" - bên tay trái) các bạn post reflink và yêu cầu nhận "5000 auto hoặc 1000 manual" (1 trong 2 cái) của các bạn trong topic này,

Mình sẽ gửi thẳng 5000 hit surf hoặc 1000 manual surf vào tài khoản của các bạn. Sau khi mình trích dẫn tên mỗi người trong topic này, các bạn vào mail đã đăng ký với site này sẽ có 1 email comfirm gửi đến, click vào link xác nhận để nhận bonus nhé.:cool:
Bạn nào có website chiến CPM, popup ăn ngon.:cool:

Đôi nét về site:
Kiếm tiền bằng cách: surf manual, giới thiệu thành viên tuyến dưới và nhận bonus 0.15$ với thành viên cơ bản, 0.35$ với thành viên nâng câp, chiến thắng cuộc thi giới thiệu ref, chiến thắng cuộc thi lưu lượng truy cập, click PTC.
Có 5 level refferral với thành vien cơ bản và 10 level với thành viên nâng cấp
images
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!

Last edited:
bữa mình reg site này rồi, thấy rate cao quá ko dám chơi :D

thớt có proof nữa chưa , em có nick 18$ mấy tháng nay mà không buồn tuyển ref :D
bạn nâng cấp tối thiểu gói 7$ đi, rút 3 ngày nhận, proof mình vẫn nhận đều đều:cool:
bữa mình reg site này rồi, thấy rate cao quá ko dám chơi :D
ngồi surf không thì chắc 1 năm mới đủ pay bạn, hi
chịu khó giới thiệu nhìu vào
ngon vậy :D
chiến đi bạn

phải nâng cấp mới rút đc à thớt?

bạn nâng cấp tối thiểu gói 7$ đi, rút 3 ngày nhận, proof mình vẫn nhận đều đều:cool:

ngồi surf không thì chắc 1 năm mới đủ pay bạn, hi
chịu khó giới thiệu nhìu vào

chiến đi bạn

hd mình phát cậu :)

ngon nhỉ :D

cho ta đi ta đăng ký trước đây rồi:rolleyes:
hi đang kích cầu chút mà bác, đưa link ref đây xem nào

đã reg, đánh dấu lát auto surf xong sẽ pm

nhớ nhé bác, mà hình như bác chơi easyhit4u hả
SUCCESS!
You just transferred 0 manual and 5000 auto credits to your referral (User 171957). An email was sent to them regarding the transfer.

thank bạn, xong ới mình
ò có mấy chục ref trên đó mà nó die hết roài, nó thanh toán cũng ngon

mà vô chỗ nào thấy credits vậy

ò có mấy chục ref trên đó mà nó die hết roài, nó thanh toán cũng ngon

mà vô chỗ nào thấy credits vậy
đầu tiên xác nhận mail để nhận credit chắc b biết rồi, sau đấy , để nhìn thấy thôi thì kéo xuống dưới cùng mấy cái ô thông tin tài khoản của mình nó có đấy, để add credit thì đầu tiên phải add site trước " my site" , sau đó vào "assign site credit" add vào save là ok
chấm!! tý nữa ref
thank bạn ủng hộ

đầu tiên xác nhận mail để nhận credit chắc b biết rồi, sau đấy , để nhìn thấy thôi thì kéo xuống dưới cùng mấy cái ô thông tin tài khoản của mình nó có đấy, để add credit thì đầu tiên phải add site trước " my site" , sau đó vào "assign site credit" add vào save là ok

thank bạn ủng hộ
http://www.smileytraffic.com/?rid=171956 xong rồi bạn. có cái link này thôi có cần thêm gì k ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back