Tăng Google +1 cho web một cách dễ dàng

namvuonggia

Senior
Reactions
323
MR
0.000
có site đơn giản cho anh em chơi này, reg nick là có 100 CPC làm vốn rùi
có thể click thêm để kiếm point
mình thì dưa cho con nhỏ kia ngồi click dùm hơn 1k point rùi
lúc đầu để 4 hoặc 5 tăng cho nhanh, sau đó giảm xuống 2 là ok rùi
site mình chưa đầy 10 ngày đã lên 700 G+1

hướng dẫn nhé
các bạn vào đây đăng ký: http://addm.co/?BZ2E29R (link ref của mình, mong các bạn ủng hộ kiếm thêm ít point thui )
Điền thông tin đăng ký

Đăng nhập vào tài khoản của mình và thêm địa chỉ website của bạn muốn Trao đổi Google +1, YouTube Views, Facebook Likes. Khi bạn đăng ký thành viên hệ thống tự động tặng bạn 100 CPC làm phí khởi tạo.

Thêm website của bạn muốn trao đổi, lựa chọn tiêu đề, đường link, và số point bạn sẽ trả cho người khác sẽ vote cho bạn

Quản lý các website của bạn đưa lên, có thể thay đổi chế độ cho chạy hoặc dừng trao đổi một link nào đó nếu bạn muốn trọng tâm vào một link. Với số CPC bạn trả càng cao thì tỷ lệ được vote càng lớn, bởi quy tắc của nó là ưu tiên những CPC cao nhất xong rồi mới tới các CPC thấp hơn.Kiếm Point bằng cách đi vote cho những thành viên khác, điều này cực kỳ hay, bạn vote cho người khác bạn được CPC, người khác vote cho bạn, bạn mất CPC, tóm lại nó chẳng mất đi đâu cả. Cuối cùng người hưởng lợi vẫn là chính bạn.Kiếm point bằng cách like các đường link facebook của các thành viên khác

Kiếm point bằng cách google+1 các đường link google+ của các thành viên khác

Cách làm này cực kỳ hiệu quả, mình chỉ làm trong có vài ngày mà google+ của mình lên tới 700.Chúc các bạn thành công.

cái này blogspot được chứ bác. hehe
thử test cái xem nào. thanks chủ topic. tiếc là vẫn chưa hiện cái nút thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week