[Tặng] Key Kaspersky 2012 ( 365 ) ngày ko lo Block

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
ko nói nhiều bạn nào dùng Kaspersky chắc hẳn đã biết là PM diệt VR như thế nào rồi nhỉ , mình kiếm đc KEY này 365 ngày cho các bạn , lưu ý đây là key file nên các bạn cứ activer thật lực vào nhá ko lo Block đâu vì có hàng nghìn người đã activer key này rồi 2 tháng trôi qua nó vẫn sống nhăn răng ra

với người VN chúng ta hàng free là khoái nhất và hàng ko free ko thích đâu nhỉ :D

http://www.mediafire.com/?somdc175wc8bjcw

đây là KEY file nên bạn nào ko biết add key file hướng dẫn lun nhá

KIS 2010 - 2011 sài đoạn code 1111-1111-1111-111X xong rồi ấn browse tìm đến KEY file ở thư mục tải về add vào thế thôi

KIS 2012 các bạn điền vào chỗ kích hoạt là 2222-2222-2222-222U xong rồi ấn browse tìm đến KEY file ở thư mục tải về add vào thế thôi

còn bạn nào chuyển qua dùng KIS có CODE KISS cho các bạn dùng miễn phí 3 tháng đây nà QCGUH-J8FF6-33WGA-UBY62

nhập code ấy vào là đc 91 ngày , lưu ý là cài KISS lần đầu tiên vào PC của bạn nhá và đừng ấn vào nút kích hoạt dùng thử 30 ngày , nếu ko KEY QCGUH-J8FF6-33WGA-UBY62 hết tác dụng

máy mình sát key kis hay sao ý,gần 2 tháng nay phải xử hết 10 cái key 1 year rồi,mà toàn key cho 3 máy ,nản ko chịu đc,hôm nọ add cái key 1 year còn 2 tháng dùng tạm.:binhsua04:

Upvote 0
Đọc xong muốn cười quá mà cười ko nổi @@

nà ông anh cười gì em đấy hả , em đang buồn muốn xiên chết .... những gì em bực em buồn đây nà , còn cười nữa hả mún tối nay bom SMS cho hết ngủ ko hả , đi bét đi

Upvote 0
Thanks cậu

Upvote 0
Đóng băng lun.khỏi virut.kaka

nhầm rồi nhóc ah , đóng băng chỉ là cái khỏi mất dữ liệu sau khi đóng băng thôi , đóng băng có từ mấy năm rồi , virus nó siêu đa hình đục thủng đóng băng nên ko có tác dụng đâu

Upvote 0
Đóng băng lun.khỏi virut.kaka

Con gấu bắc cực trắng đó bị thịt trong chớp mắt thôi , k ăn thua đâu cậu .

@ Thớt : Cậu ơi có cái KIS CBE của bọn Đức , tụi bên đó nó có key dùng 3 tháng 1 , cứ hết 3 tháng là có key mới, đặc biệt là 1 key active bao nhiêu máy cũng được . Các bác cần mình update giùm cho , bước đầu cần đè file CBI.dll của KIS VN rồi cứ thế mà táng key , hehe :binhsua83:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week