Help Tăng like cho page, hoặc post trên facebook

giathinh1993

Senior
Reactions
66
MR
0.000
Mình thấy lâu lâu trên mmo có mở thread nhờ like facebook, mỗi like =0.05$. Có cần thiết tốn kém vậy không?
Hôm nay mình sẽ nói về trang này. Trang này chủ yếu là mình like page, photo, post trên facebook của người khác, view, like, comment trên youtube, follow, retweet trên twitter, Google plus +, surf web để kiếm point. Point sẽ quy đổi ra $ tương ứng. Minpay 0.1$ qua LR, Paypal hoặc Payza. Nhưng mình nghĩ số tiền này khá ít nên các bạn cứ để mà dùng để mua like cho facebook của mình

Và đây là trang web, các bạn có sign up thì ref ủng hộ mình http://likesasap.com/register.php?ref=98678

-đây là giao diện của nó

-Cách đăng kí

-Đây là cái các bạn phải làm

-Ngày đầu tiên thì có khá nhiều page point cao, click sơ sơ là đc 2000 points rồi

+Likes page facebook
Các bạn bấm vào chữ ô đầu tiên của dãy kia rồi làm các bước tiếp theo như thế này

-khi click hết các bạn bấm vào nút refresh phía dưới

Các bạn làm tương tự với like photo, post, subcribe, những cái khác cũng tương tự, các bạn tự tìm hiểu

Khi đủ minpay, các bạn có thể rút về dad.JPG (thứ 6 hàng tuần nó sẽ pay 1 lần), hoặc các bạn có thể tăng like cho facebook của mình (cái này là cái mình muốn nói)

Mình sẽ nói về tăng like của page, like post vs photo thì tương tự

Các bạn bấm vào chữ like của dãy các công việc -> chọn add facebook page

Nó như thế này

Add Page rồi add Country là xong. Ngồi và đợi tăng like nhe

Lưu ý quan trọng: là khi các bạn like photo hay post thì các bạn phải cài đặt tên facebook để nó check, và tên facebook các bạn không có dấu nhé, ai mà tên có dấu thì đổi tên đi

Cám ơn các bạn đã theo dõi

Mình thấy lâu lâu trên mmo có mở thread nhờ like facebook, mỗi like =0.05$. Có cần thiết tốn kém vậy không?

tất nhiên là cần tốn như vậy chứ. bỏ tiền ra để có like thật là người việt chứ không phải like vớ vẩn của bọn tây. quan trọng là bây giờ ít có contest hay event vào chơi với cái loại like photo hay post đơn thuần mà hầu hết là like app hay like album. bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi nói và quan trọng là câu ref thì nói luôn câu ref đi vì đã có nhiều người viết bài này rồi.
site này về dộ like hay hits nhanh thì thua xa các site addmefast hay custom, về kiếm $ thì rate thấp hơn rất nhiều các site khác.....

tất nhiên là cần tốn như vậy chứ. bỏ tiền ra để có like thật là người việt chứ không phải like vớ vẩn của bọn tây. quan trọng là bây giờ ít có contest hay event vào chơi với cái loại like photo hay post đơn thuần mà hầu hết là like app hay like album. bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi nói và quan trọng là câu ref thì nói luôn câu ref đi vì đã có nhiều người viết bài này rồi.
site này về dộ like hay hits nhanh thì thua xa các site addmefast hay custom, về kiếm $ thì rate thấp hơn rất nhiều các site khác.....

đừng lấy bụng ta so bụng người nếu bụng ta xấu :)). Mấy cái ref kiểu ptc kiếm được bao nhau bao nhiêu bạn :)), số tiền đó chắc đủ mình ăn buổi ăn sớm. Mình post bài này đơn giản chỉ để giới thiệu với những ai chưa biết thôi, ai muốn ref thì ref, ko ref thì thôi, next. Understand guy?

chuẩn rồi đới, cơ mà new xem làm quen cũng được. mình cũng đang thử cái này

Cậu này nói chính xac rồi, người ta tốn 0.05$ để lấy like thật người việt chứ ko phải like vớ vẩn của tụi tây.
Bài này đã có nhìu người post rồi.

Đã thử và cảm nhận ( từ lúc trang mới nổi )

Skipped lên tới 28 trong khi Likes chỉ có 5, tuy Fb vẫn tính like, point chỉ mất 1 point nhưng nó bắt phải chạy lại trang sau mỗi lần bị skip, 28 lần đó ( phải chạy lại 56 lần do 2 lần thì OFF mới bật sang ON )

Còn bạn thì sao ??? ...........

ko hẳn là site ngon hơn thớt à. mình biết những site trên. nhưng số tiền 0.05 1 like, còn ko = công sức mình đi check từng acc facebooddeeer đủ tiêu chuẩn cần thiết đâu :D. có khi mình phải cần thực like từ người việt và đang sử dụng lên 1 bức ảnh chẳng hạn nên ko thể like từ đủ nguồn được :D. đáng đồng tiền bát gạo cả ^^

đừng lấy bụng ta so bụng người nếu bụng ta xấu :)). Mấy cái ref kiểu ptc kiếm được bao nhau bao nhiêu bạn :)), số tiền đó chắc đủ mình ăn buổi ăn sớm. Mình post bài này đơn giản chỉ để giới thiệu với những ai chưa biết thôi, ai muốn ref thì ref, ko ref thì thôi, next. Understand guy?

bụng ta với bụng người gì. người khác ref không cần quan tâm thì để link ref làm éo gì??? bày đặt . tôi thấy có người post rồi thì nói. thử hỏi nhưng người hiểu biết xem những gì tôi nói có đúng không??

sao fb mình sau khi add nó không nhảy like mà cứ Skipped hoài thế nhỉ ? Nguyên nhân do link hay do cài đặt fb của mình zậy mọi người ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week