Waiting for Answer Tạo even, không trao giải cho người trúng giải

Status
Not open for further replies.

nickname2606

Senior
Reactions
434
MR
0.007
Chào các bạn mmo4me, mình đã lâu lâu không tham gia forum, mới gần đây trở lại và có tham gia chơi even này:

http://mmo4me.com/threads/chia-se-tut-kiem-10-1-ngay-khong-can-von.166023/

và tình cờ trúng giải, cùng với các bạn @tatqlt@tlong85

tuy nhiên pm qua pm lại, mình cũng đã gửi email 2 lần cho email của bạn là [email protected], bạn @chetdiem cũng đã trả lời, hứa lần lữa sẽ gửi nhưng hiện giờ vẫn không thấy đâu. Mình có nhắn tin trong trang profile nhưng không trả lời mà xóa comment của mình 2 lần.

Lần đầu mình comment rồi bị xóa, lần thứ 2 để đề phòng nên mình đã chụp lại màn hình làm bằng chứng. Y như rằng, comment lần này của mình cũng bị xóa.

Mình có hỏi 2 bạn trúng giải cùng thì cũng chưa hề nhận được giải.

Mời bạn @chetdiem vào giải trình giùm.

Bạn có rất nhiều thời gian để trả lời các comment, đừng nói là không có thời gian gửi email nha. Và cả những comment báo không nhận được email trao giải nữa, bạn xóa để xóa dấu vết, tạo tin tưởng cho những người vào xem profile của bạn thôi đúng không?

Last edited:
Đây là ảnh khi mình comment chưa nhận được email:

Và hôm nay đã xóa comment của mình nhằm lừa người khác:

Đề nghị MOB baned ngay thằng @chetdiem này.....Thằng này quá nhiều điều về nó rồi.......Topic nào của nó cũng khốn nạn cả

Mình đã gửi hết rồi nhé, còn ông nào tự nhiên email cho mình viết thế này thì sao mình hiểu được ông ấy muốn gì. Đây

Mình chưa hề nhận được email, kể cả trong spam cũng check rất kỹ

Email mình gửi cho bạn cũng rất đàng hoàng, rõ ràng. Cả trong pm mình cũng ghi rõ email của mình chính xác nên không nhầm được

Nói thật với thớt đây là nó dở trò rẻ tiền để câu khách thôi,trước có mấy thằng trẻ trâu làm event sò lol rồi cũng lượn luôn mà,biết nhưng nói sao được.

Mình cũng khá thắc mắc về vấn đề này nhé ! nếu thực sự mà ban chetdiem ko send tài liệu theo event thì quả thực bạn diễn kịch rất hay đấy. Lời nói trên forum thì dẻo quẹo, tỏ vẻ là người có hiểu biết nên mình cũng chẳng buồn hùa theo đám đông mà ném đá bạn, coi như bạn bị gato bởi bạn có phương pháp kiếm tiền mà người khác ko có, giờ đã có người report nên bạn xem lại. Đừng để mọi người nói bạn là con dog scam nhé, nghe phũ lắm đấy.

Vãi,Mình mở event,do busy nên gửi trễ.Khi hết bận gửi cả cho các bạn ko trúng nữa là. . :D .mà him này....
Mong thớt sớm nhận đc quà!

đã nói mục đích của cậu này là để kiếm gà thịt cái tiền mua tut rồi a lê hấp rồi mà :)
Ở đó mà mơ cái gọi là tut kiếm 10$ dễ dàng >.<

Mod vào xử lý cho em nó ra đảo luôn cho đẹp trời nào . Khổ thân thằng bé, vào mmo4me trước mặt các thánh mà nghĩ chỉ vài tấc lưỡi có thể kiếm tiền :D

@binh6699 , @animax1991, @SonJG

nếu mà muốn có sự trong sạch ở đây thì ban @chetdiem nên show cái proof gửi tài liệu cho 3 bạn đi. show cái mail vớ vẩn kia làm gì. show cái mail gửi cho 3 ban ấy là được. sao phải xoắn thế
không có ý ném đá gì hết. riêng nói bán tut đã k ưa mấy. nếu bán tut ngon và kiếm ddc cậu nên đóng bảo hiểm và làm cái bảo đảm tut k kiếm ddc tiền thì refund. học tập tây 1 chút. ít ra MMO là kiếm tiền từ Tây thì làm ăn cho nó đàng hoàng.

Vote band ai đồng ý like mình nhé. Câu like tí.
Chưa send mà xác nhận đã send thì hiểu. Mà trò này xưa rồi :cool:

bán tút, tư vấn miễn phí này nọ, làm event tạo dựng uy tín, rùi đến thời cơ thì sẽ hốt 1 mẻ lớn, chiêu trò này khá là cũ rùi :rolleyes:

Mình đã gửi hết rồi nhé, còn ông nào tự nhiên email cho mình viết thế này thì sao mình hiểu được ông ấy muốn gì. Đây
hôm trước em pm cho anh nói là event xong rồi và em đã trao giải cho người trúng rồi để anh close topic giùm em ,thế mà giờ ra thế này đây ,chẳng lẽ đây là chiêu của em sao ,trong vòng 24h kể từ bài reply này của a ,nếu em không trao giải cho những người trúng giải a sẽ ban em 3 tháng vì tội scam event và lừa đảo ,thông thường a chỉ ban 1 tháng thôi nhưng với những tội a đã kể của em thì không thể chấp nhận được ,lừa member ,lừa mod,nên anh sẽ ban 3 tháng ,tái phạm là ban forever ,nhân đây mình cũng nhắc anh em nếu event nào có vấn đề về việc trao giải thì pm cho mình nhé :D ,câu này thường lúc nào mình cũng hay nói chắc anh em ko để ý :D

mong được làm rõ vụ này nhé ! scam cấp cao gây hậu quả nghiêm trọng hoặc đặc biệt ngiêm trọng cần được soi cho kĩ :D

hôm trước em pm cho anh nói là event xong rồi và em đã trao giải cho người trúng rồi để anh close topic giùm em ,thế mà giờ ra thế này đây ,chẳng lẽ đây là chiêu của em sao ,trong vòng 24h kể từ bài reply này của a ,nếu em không trao giải cho những người trúng giải a sẽ ban em 3 tháng vì tội scam event và lừa đảo ,thông thường a chỉ ban 1 tháng thôi nhưng với những tội a đã kể của em thì không thể chấp nhận được ,lừa member ,lừa mod,nên anh sẽ ban 3 tháng ,tái phạm là ban forever ,nhân đây mình cũng nhắc anh em nếu event nào có vấn đề về việc trao giải thì pm cho mình nhé :D ,câu này thường lúc nào mình cũng hay nói chắc anh em ko để ý :D

đối với những trường hợp này thì ban forever lun đi mod, ae ai cũng ủng hộ mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week