Analysis Tạo group kiếm tiền với wmlink,takru,people-group,coinur l(5-10$/ngày)

nh0kbstupid

Senior
Reactions
226
MR
0.000
Trước khi tham gia có một số quy định ae đọc ký nhá :)

1. Phải click hàng ngày , nếu 3 ngày không click sẽ tự động bị loại khỏi hội mà ko cần bàn trước
2. Bổ sung quy định 1 : click phải click đều, nếu cứ 3 ngày click 1 lần thì sẽ bị loại khỏi hội :) ae phải click hàng ngày
3. Khi nào hội đi vào chính thức, sẽ có quy định típ
4. mong ae thực hiện các quy định trên :)
5. ạc vẫn đọc à, không còn quy định nữa đâu =))

Chú ý :

-1 IP 1 ngày chỉ nên click 1 lần trên 1 site
-1 IP 1 ngày có thể click nhiều site nhưng không được trùng web của nhà quảng cáo
+VD : ở site 1,mình click 1 link takru nó ra trang web nhà quảng cáo là otvetkin.com thì ở site 2 nếu click nó ra site này thì phải bỏ đi,click lại cho đến khi ra 1 trang của nhà quảng cáo khác mà trong 24h qua chưa click vào
+Do đó,nếu ẩn thận khi click xong 1 site nào đó thì lưu lại vào file word hay notepad cho chắc ăn.Còn anh em nào làm Seosprint thì đã có tool hỗ trợ về vấn đề này
-Muốn link quảng cáo hiển thị ở tab mới thì giữ Ctrl+chuột trái nhé!
-Khi click xong quảng cáo,đừng vội tắt đi mà hãy treo khoảng 30 giây cho load đủ site thì mới được tính tiền nhé!

4 Chuơng trình này là 4 trương trình ads treo web để click
Theo như mình thấy thì :

Wmlink : 0.075Rub/Click=0.0025$ (30Rub=1$)
Takru : 0.075Rub/Click=0.0025$ (30Rub=1$)
People : 0.01->0.03$
CointURL : 0.0003->0.003BTC/click=0.03-0.3$ (1BTC=11$)

Tính đơn giản : 1 IP click thì sẽ được : 0.0025+0.0025+(0.01->0.03)+(0.03->0.3)=0.045-0.335$/ngày
Và nếu như
Group Có 10 người thì sẽ là 0.045-0.335$ x 10 = 0.4 -> 3$ / day
Group 20 người thu nhập mỗi người sẽ là 0.9$-6.70$/ngày
Group 50 người thu nhập mỗi người sẽ là 2.25$-16.75$/ngày
Group 100 người thu nhập mỗi người sẽ là 4.5$-33.5$/ngày
Con số này có thể tưởng tượng tới khi ae đoàn kết
Bây h bắt tay vào việc nhá
Chúng ta chỉ cần 1 website để treo ads là ok
Ở đây sài tạm blogger đi cho nhanh vs lại nó gọn :)
Các pác làm 1 blog đơn giản kiểu như thế này : http://nh0kbstupid.blogspot.com/ Các bạn cũng thấy site của mình đã gắn 4 loại ads(coinURL trên đầu,wmlink,takru,people-group bên phải)
Sau đó đăng ký 4 loại ads trên và dán code nào blog ( non ref ) :

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ WMLINK VÀ TAKRU
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ PEOPLE-GROUP
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ COINURL

Sau đó là đăng ký 2 cổng thanh toán để rút tiền về:

Hướng dẫn đăng ký cổng thanh toán BTC (rút tiền từ CoinURL)
Hướng dẫn đăng ký cổng thanh toán webmoney (Rút tiền từ wmlink,takru và people-group)

Còn đây là hướng dẫn click cho ae không bjk : click vào đây

Khu chuẩn bị xong tất cả : ae gửi đoen theo mẫu về email này : [email protected] ( ko pót ở topic tránh loãng box )

Site :
YM :

Cuối cùng là poof cho ae :

Pood này mình mượn của anh bÊN vnw

Các bạn cứ chuẩn bị đầy đủ dụng cụ. 1-2 ngày nữa sau khi có khoảng 10 mem chúng ta sẽ bắt đầu chiến.Chỉ cần group có 20 mem trở lên là thu nhập cũng khá rồi đấy
Trong thời gian này,anh em nào có lòng tốt thì khi vào site đọc bài hướng dẫn,tiện tay click dùm mình 4 cái ads luôn nhé!(xem như là tập click cho những ai chưa biết ấy mà).Nhớ click xong thì treo tầm 30 giây-1 phút cho nó load đủ site
Thành thật cảm ơn,he he he

Có khó khăn gì cứ PM yH mình, mình sẽ hướng dẫn hết sức có thể :)

Last edited by a moderator:
bác chủ tính lại xem coi khả thi không. chứ theo tui thay thi mot ngay co bao nhieu site di nua thi chi líc đc rất ít quảng cái thôi (không thay đổi ip)... tui choi seo bị từ chối nhiệm vụ hoài cũng vì nó nè!

bác chủ tính lại xem coi khả thi không. chứ theo tui thay thi mot ngay co bao nhieu site di nua thi chi líc đc rất ít quảng cái thôi (không thay đổi ip)... tui choi seo bị từ chối nhiệm vụ hoài cũng vì nó nè!

ít cũng phải có 10 ads :)
vs lại reset lại trang là có ads mới mà

cug hay nhưng mà ko rành nên chưa bít bắt đầu từ đâu

tình hình là mình add vào cái web hoai mà ko thấy nó ra quảng cáo , nó ẩn luôn cái quản cáo , copy và dán vào thôi phải ko , cần tạo mã code nào ko các pro

tình hình là mình add vào cái web hoai mà ko thấy nó ra quảng cáo , nó ẩn luôn cái quản cáo , copy và dán vào thôi phải ko , cần tạo mã code nào ko các pro

Cấu PM yh mình để được hỗi trợ ^^

thêm một hội click cho nhau nữa nè ... thấy cái vụ này khó kiểm soát à nha ... coi như nhóm đủ 100 người rồi ... mỗi ngày kiểm tra 100 cái ip chắc cũng nản lun ... có cách nào kiểm tra ip đã click nhanh hơn không nhỉ ...

mà trung bình coi như 4 thằng đó mỗi thằng có 10 cái ads ... click đủ 100 site chắc phải rs modem 9 lần ... ngồi hóng coi anh em làm ăn thuận lợi không vào kiếm ăn :D ...

à mà tak.ru ít cũng 0.11rub/click nha thớt :) ... thằng wmlink.ru thấy bèo nhất ...

check link xem click chưa chắc dùng soft check ads của bác dinhbuu144 là ổn đó ...

Các bác xem site của em http://quanglang.com/ có tham gia được không

- - - Updated - - -

Có mã java scrip mà bạn, chèn code đó vào html

- - - Updated - - -

thêm một hội click cho nhau nữa nè ... thấy cái vụ này khó kiểm soát à nha ... coi như nhóm đủ 100 người rồi ... mỗi ngày kiểm tra 100 cái ip chắc cũng nản lun ... có cách nào kiểm tra ip đã click nhanh hơn không nhỉ ...

mà trung bình coi như 4 thằng đó mỗi thằng có 10 cái ads ... click đủ 100 site chắc phải rs modem 9 lần ... ngồi hóng coi anh em làm ăn thuận lợi không vào kiếm ăn :D ...

à mà tak.ru ít cũng 0.11rub/click nha thớt :) ... thằng wmlink.ru thấy bèo nhất ...

check link xem click chưa chắc dùng soft check ads của bác dinhbuu144 là ổn đó ...
Kiểm tra IP thì vào đây đọc bài viết này:
http://quanglang.com/bvct/chi-tiet/500/huong-dan-kiem-tra-dia-chi-ip-cua-khach-da-den-tham-website.html

Các bạn biết tại sao topic chỉ nói và không hoạt động không: trẻ trâu nói lý thuyết hay lắm nhưng có hiểu rõ đâu.
- tak.ru: có thể kích nhiều ads ( giá được nhưng rule điên điên )
- wmlink.ru: 1IP kích 1ads thôi ( 0.075R bèo )
- people: kích nhiều nhưng thỉnh thoảng mới có ads ra
- coinurl.com: 1IP kích 1ads thôi. Chưa kể bây giờ rút $ nhiều nó không trả mới vl ( quá 0.01 nó cho là cheat )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week