Tạo kênh bằng số phone từ texplus

Mn có ai biết vụ này chưa, chứ hnay mình tạo cả chục kênh bằng phone ảo đó thì vẫn đc, trước giờ ko đc nhưng hnay lại đc nhỉ, và vẫn đang tạo tiếp đây, thoải mái luôn, thế này thì ko bõ công mua sim nữa rồi :D . Vui quá
k biết sao chứ nghe nói ver bằng tẽxt ytb nó quét phát bay hết :eek:

trước giờ vẫn dùng bt.
tạo ít thôi ko nó quét cho 1 phát là sạch

Chơi ytb ko nên mua mail, dễ ăn spam lắm, tự tạo thôi, còn thủ thuật tạo thì mình ko bày nhé :D
chắc ra tiệm net hay VPS gì đó chứ gì, mình chơi chủ đề ít dính bản quyền nên trước giờ dùng có vài mail là dùng vô tư rồi :D

mình nghĩ không phải do ver phone đâu bạn, mà do đăng nhập nhiều mail trên một máy Youtube nó quét trùng IP thôi
vậy mọi người chơi nhiều mail thì đăng nhập kiểu gì nhỉ? còn mấy kênh quiz thì không bị làm sao cả(chắc đc bảo kê :D) còn lại dính spam sạch

vậy mọi người chơi nhiều mail thì đăng nhập kiểu gì nhỉ? còn mấy kênh quiz thì không bị làm sao cả(chắc đc bảo kê :D) còn lại dính spam sạch
chơi nhiều mail thì chỉ up video lên và không vào nữa, vào nhiều thì đến lúc nó quét dính 1 kênh thì chừng đó kênh sống không yên, đợt vừa rồi thì Quiz mình ra đi 1 ẻm, chết lan từ mấy kênh vừa tạo chưa kiếm tiền

chơi nhiều mail thì chỉ up video lên và không vào nữa, vào nhiều thì đến lúc nó quét dính 1 kênh thì chừng đó kênh sống không yên, đợt vừa rồi thì Quiz mình ra đi 1 ẻm, chết lan từ mấy kênh vừa tạo chưa kiếm tiền
chắc đúng vậy rồi, tạo nhiều mail(kênh) + hay vào thăm nên nó cho đi, hôm qua y như rằng có 1 kênh tạo từ đời nào không vào hôm qua vào thăm thì tối đi luôn

chắc đúng vậy rồi, tạo nhiều mail(kênh) + hay vào thăm nên nó cho đi, hôm qua y như rằng có 1 kênh tạo từ đời nào không vào hôm qua vào thăm thì tối đi luôn
vào xem cũng không làm được gì nên cứ lập kênh, up video, bật kiếm tiền xong thì chờ tiền về, không về thì bỏ, còn nhiều kênh khác (nếu chơi kiểu spam video ) :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week