Help Tạo miễn phí VPS cho mọi người

ehuyhoang

Banned
Reactions
150
MR
0.000
Thời gian qua khá nhiều bạn muốn có VPS mà chưa đủ điều kiện mua. Mặt khác một số bạn mua được thì lại nơm nớp lo sợ các nhà cung cấp.

Ở Hay8.Us đã tổ chức event tạo miễn phí vps lâu rồi, giờ mới có thời gian mở rộng cho mọi người đặc biệt làm mem mmo4vn

Trình tự thực hiện:

1. reg VPS free như hướng dẫn trên mmo4vn, tớ ko nhớ topic nào, ai còn nhớ thì reply nhé

2. chờ 2 ngày sẽ được Microsoft active

3. không biết tạo VPS như thế nào

4.Gửi mail và pass cho nick yahoo : hay8us

Admin Hay8.Us sẽ check nếu hàng chuẩn sẽ tạo vps, tạo xong send vps cho bạn.

5. Bạn đổi pass mail cho chắc ăn, tránh phiền phức sau này.

Đối tượng tham gia : tất cả mọi người có email

Một miếng khi đói bằng một gói khi no

Last edited by a moderator:
Ko hiểu gì hết vậy nè :D. Bạn nào hỉu chỉ dẫn cho mình với >"<
Đang cần vps để phục vụ up phim hàn =p~

thêm một bác tự đào mộ

Promocode thì pm tuatheking, bạn ấy sẵn sàng cho mà, ehuy hoang làm thế cũng hay, mình đã acitve xong, để đấy chả biết tạo vps thế nào nữa, ai có bài hướng dẫn ,hoặc video thì post luôn lên đây cho anh em tham khảo tý

Promocode thì pm tuatheking, bạn ấy sẵn sàng cho mà, ehuy hoang làm thế cũng hay, mình đã acitve xong, để đấy chả biết tạo vps thế nào nữa, ai có bài hướng dẫn ,hoặc video thì post luôn lên đây cho anh em tham khảo tý
Dân ta chém mạnh quá. Promocode hết hạn cả đống rồi..giờ chả biết còn ai còn promocode live ko nữa

Congratulations! Your Windows Azure platform 30 day pass has been extended. Your pass will now expire on 8/18/2011 11:11 AM.

mình nhận dc cái thư như thế này rồi giờ mình làm thế nào để đăng nhậm đây
ai giúp mình với

là sao vây bạn cái này ko dc à
nhận thư hôm 17 hôm nay thấy cái topic này mới check giờ có dc nưa ko vây
vẫn được mà cậu, tạo vps mà xài, nhờ chủ thread tạo có lẽ được file config tốt hơn đấy, chủ thread seller VPS cơ mà, các bạn gạch đá ác thế

Congratulations! Your Windows Azure platform 30 day pass has been extended. Your pass will now expire on 8/18/2011 11:11 AM.

mình nhận dc cái thư như thế này rồi giờ mình làm thế nào để đăng nhậm đây
ai giúp mình với
PM Y!M ta ta chỉ cho: lil.shjnes

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week