Ask Tạo Nhiều gmail không cần verify số DT để tạo nhiều blogspot chiến PTU

seawhat

Junior
Reactions
23
MR
0.000
tình hình là em có vài blog, chiến cũng được chút cháo nhưng giờ muốn phát triển thêm nhiều blog nữa để không ăn cháo mà muốn ăn cơm với cá là em mãn nguyện (cơm sườn với cơm hải sản dành cho pro có web)

ngặt một mỗi nó cứ đòi verify số DT, chả nhẽ em cứ phải mua nhiều sim khuyến mãi để tạo nhiều blog, em search tren google.com người ta chỉ nhưng không hiệu quả

vậy có bác nào giúp em với chỉ cách tạo gmail để đăng ký blogspot ko cần verify số điện thoại

1 cai Gmail làm được nhiều Blog mà cần gì phải tạo nhiều Gmail làm gì =))

tạo nhiều blog nó gán cho là spam, và xóa ac thế là dữ liệu mất hết

đau ở chỗ là dữ liệu của tất cả blog mất hết, ý em muốn dàn trải ra nhiều blog có gmail khác nhau khi không sợ vấn đề đó

- - - Updated - - -

1 số gần chục cái mail
quy đinh là 5 cái gmail

vuafahoai123

Banned
Reactions
161
MR
0.000
deck minh tao co can very j dau nhi? ???????????????

truoc nghe noi dung IE 6 reg gmail ko can veri fone, nhung hien tai minh reg thoai mai ma

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.305
Chat with me via Yahoo Messenger
bác clear cookie sạch sẽ. Số phone điền random +84121XXXXXXX gì đó mỗi lần khác nhau. Password mỗi lần tạo cũng khác nhau. Tạo xong 1 lần, tắt trình duyệt > clear cookie > tạo tiếp. 1 lần tao đc 5 gmail không cần verify phone. Sau 5 lần, bác reset modem để IP động nó tự thay đổi IP khác. Clear cookie > reg tiếp. Cứ thế mà làm, việc gì phải mua sim phiền phức thế. Còn nếu bác cần mua, em tạo 1 lèo 20-30 cái cho bác.

Reactions
311
MR
0.698
Đang quất gần 10 cái gmail trên 1 số chứ mấy...... Với 5 cái Blog trên 1 gmail cũn đc mà...... 10 x 5 = 50 cái blog/1sim rồi.........
Thích thì quất cái sim nữa là ok........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week