Tập trung cho Newbie (kể cả em)

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
mời các Pro vào đây hướng dẫn các Newbie như chúng em với
(các newbie có thể tập trung ở đây để tiềm kiếm 1 công việc phù hợp do các pro nêu lên theo kinh nghiệm)
các pro có thể post cho chúng em 1 số cách kiếm tiền đơn giãn ngoài captcha ra mà làm công việc gì mà 1h co thể kiếm được 1$ không
mong các anh chị post hướng dẫn đầy đủ giúp chúng em qua cơn đói này

:binhsua04::binhsua04::binhsua04:​

oánh cạp qua ngày đi nhé :)) ... chứ gì đã 1 phát ăn luôn .,.. hồi xưa ta đây vì post mấy cái này mà bị đáp gạch , bê tông đủ xây biệt thự rồi đó .... h nó lại khác à :))

ngoài captcha ra thì những cái khác chỉ có pro mới làm được, newbie thì chỉ biết hóng gió thôi, không có tiền đầu tư hay không biết làm gì hết ... :D

bó tay các bác , e nói ngoài captcha ra rồi còn gì , đầu tư thì JSS roi, h muốn kiếm gì làm thêm

vào hội *** đi...;))..........đảm bảo sau 1 đêm thành tỷ phú...;))

các pro có thể post cho chúng em 1 số cách kiếm tiền đơn giãn ngoài captcha ra mà làm công việc gì mà 1h co thể kiếm được 1$ không
mong các anh chị post hướng dẫn đầy đủ giúp chúng em qua cơn đói này
topic chuẩn bị ăn gạch.......đây còn chưa pit làm cái gì 1$/h đây, toàn các pro vào hỏi, gió to quá, nhận gạch sll đây :))

Last edited by a moderator:
hix ko có cái gì làm 1h/1$ ha ta upp lên cho các pro ném gạch cũng đc miễn sao có công ăn việc làm

Dù sao cũng gạch cho phát, tự tìm hiểu đi chứ có gì không hiểu thì hẵng hỏi.
Sao lại không chịu vận động.

Vào đây nhanh còn slot nè ;))
Các pro ném đá em nó vừa thôi, ngày mình mới vào MMO cũng muốn hỏi câu tương tự mà sợ ném đá quá nên ko có can đảm lập topic ;))
http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10-ngay

Nản nhất mấy mem cứ vào topic hỏi "liệu có được 1$/1h ko?"; "1$/1h bằng niềm tin"....
Cái gì cũng có giá của nó. Chắc có việc ngồi chơi 1$/1h mới có người chịu tìm hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week