Help Tapbooty không rút tiền về Paypal được, điểm vẫn còn nguyên. Anh em nào bị vào thảo luận nhé

dtmmo

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Như tiêu đề, hiện tại có rất nhiều người chơi Tapbooty nhưng không rút tiền về Paypal được, điểm vẫn còn nguyên.
Anh em nào còn booty coins thì tranh thủ rút xem, còn anh em nào có hướng khắc phục thì vào thảo luận và hướng dẫn cho cả nhà nhé.

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.798
Chat with me via Skype
Như tiêu đề, hiện tại có rất nhiều người chơi Tapbooty nhưng không rút tiền về Paypal được, điểm vẫn còn nguyên.
Anh em nào còn booty coins thì tranh thủ rút xem, còn anh em nào có hướng khắc phục thì vào thảo luận và hướng dẫn cho cả nhà nhé.
Có thể số coins đó bị hold rồi ;( họ không cho chuyển về paypal nữa :)

nhocmatnau

Banned
Reactions
52
MR
0.000
Chat with me via Skype
sáng qua vẫn rút bình thường, đến tối fake ip vào tapjoy thì ko rút đc. chắc bị nó giữ rồi. ai biết cách khắc phục chia sẻ nhé!

Nói chung là mệt. Tap giờ banned hết. Kể cả chiêu fake ip làm ở tapjoy ăn ở tapbooty họ cũng biết và banned thẳng. Mà không fake ip thì cái Ip vn có ăn cám :(

Tapbooty đã phát hiện và đã giữ lại booty coins của thiết bị nào dùng fake ip và tapjoy để lấy điểm. Nhưng tải app vẫn được tính điểm, anh em ngưng chiến hết nhé, không rút được đâu.

Hello,

We believe that you have violated our terms of service and therefore you will not be able to use Tapbooty anymore.

We believe that you used a proxy to change your IP address and then went directly to Tapjoy.com to complete offers and install apps, and then you came to Tapbooty to get rewards. The use of an IP address to make yourself appear to be in a country other than your actual country of residence is a violation of our terms of service.

If you have evidence or information you would like to supply, please do so. Otherwise, we will consider this issue closed.

Thanks,
Jonah

Reactions
85
MR
0.000
Lời khuyên cho những ai sắp chơi.....
Tapbooty rất nhiều điểm và thanh toán nhanh. Nếu muốn chiến Tapbooty thì đừng cài tapjoy nhé.
Vì tapjoy nhé...Sẽ phát hiện và bị baned ngay....

quan97

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Mình vừa redeem amazon gift card vẫn bình thường. chỉ sau 2s là có luôn code và nó gửi email cho luôn. Giờ còn 1 máy có hơn $5. đang do dự k biết là nên rút về paypal thử nghiệm cho các bạn ko đây? Vì mình đã lưu giữ khá nhiều gifts, đang lưu nhiều nhiều để sell. Mà giờ redeem thử về paypal, lửng lơ có hơn $5 thì chẳng biết làm gì?:binhsua112:

onionboy941

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
Hồi mình làm được 2 app là HuLu watch và 1 app offer khác
Tổng cộng là 2 app được hơn 6k point

Trong tapbooty đã thông báo là mình nhận được , vậy mà đến khi tắt cái thông báo đó lại ko thấy lên điểm

Gửi email support thì ko thấy trả lời lại =))

Lời khuyên cho những ai sắp chơi.....
Tapbooty rất nhiều điểm và thanh toán nhanh. Nếu muốn chiến Tapbooty thì đừng cài tapjoy nhé.
Vì tapjoy nhé...Sẽ phát hiện và bị baned ngay....
Chiến ở đâu cũng vậy thôi bạn à. Vì nếu không fake IP thì IP VN chẳng có gì mà chiến. Còn fake ở tapjoy hay tapbooty thì bị banned hết :(

- - - Updated - - -

Mình vừa redeem amazon gift card vẫn bình thường. chỉ sau 2s là có luôn code và nó gửi email cho luôn. Giờ còn 1 máy có hơn $5. đang do dự k biết là nên rút về paypal thử nghiệm cho các bạn ko đây? Vì mình đã lưu giữ khá nhiều gifts, đang lưu nhiều nhiều để sell. Mà giờ redeem thử về paypal, lửng lơ có hơn $5 thì chẳng biết làm gì?:binhsua112:
Chắc bạn vẫn còn may mắn ;))

phamculuong

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.165
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
B
upppppppppppppppppppppppp Cho ban nao biet cach khac phuc, Con tro nao nhu TAPBOOTY khong nhi[/quote
Ban gui mail den support@tapbooty. Com voi noi dung "why my acc tapbooty can not withdraw with acc paypal" cho phan hoi tu khoang 1 ngay tu service tapbooty, thi ho se go banned, vaban co the withdraw voi paypal, nhung acc cua ban se ko the play tiep tuc nua, minh da bi va da rut tien ve pp ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week