Matrix TeamBuil- Auflo Rev Share-125%Roi. $10 Ad Packs.

Status
Not open for further replies.

Letuananh

Banned
Reactions
43
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Auflo trước đây là một Program về matrix bọn Tây chơi khá nhiều và vẫn đang trả tiền đều đặn cho thành viên. Gần đây Admin đã thêm vào hình thức Rev Share để tăng thêm số lượng thành viên tham gia Chương trình này.
Thông tin site:

Launches Aug 30
- 100% Passive. No Referring Needed.
- 125% Revenue Share.
- $10 Ad Packs.
- 95% of all revenue is shared from advertising sales.
- 70/30 rule. 30% of earnings need to purchase new ad packs.
- 5% Referral Commissions on Level 1 and Level 2 referralsThe program launches on Aug 30. You can join now and fund.
Payment Accept: STP/EGOPAY
Sơ qua về Teambuil:
Đây là hình thức xây dựng hệ thống tuyến dưới dựa trên nguyên tắc: Tất cả mọi người đều có lợi.Ở
Việt Nam mình chỉ có mấy bác như sharingtb với makemoneycuoivo thỉnh thoảng mới mở topic TeamBuil chứ bên Tây hình thức này là khá phổ biến. Bạn nào tham gia đầu tiên thì sẽ nhanh có được Ref.
Các thành viên tuyến trên sẽ chịu trách nhiệm RCB cho các thành viên tuyến dưới của mình.
Mức RCB chung yêu cầu là 80%. (Thành viên nào không RCb cho Ref sẽ chuyển thành scammer)
Mình sẽ Update số lượng thành viên Team thường xuyên tại đây.

Yêu cầu và lợi ích của bạn khi tham gia team:
Yêu cầu là member trong team phải dep tối thiếu 10$. Tính từ khi gửi link đến 1h sau, member nào không đăng ký và dep tiền sẽ bị loại khỏi team.
Các bạn tham gia team vui lòng để lại comments phía dưới với nội dung sau:
Tôi muốn tham gia team:
Nick yahoo:
Mình sẽ Pm các bạn để đưa link đăng kí.
Sau khi đăng kí và dep bạn gửi link giới thiệu cho mình để tuyển tuyến dưới cho bạn.
Mỗi thành viên sẽ có 2 ref paid F1
Chỉ những người đã dep mới được có ref.

Các bạn có thể xem tình hình team tại đây nhé :
TEAMBUILD AUFLO
.

Last edited:

chanhchua

Banned
Reactions
123
MR
0.000
tôi muốn tham gia.: nhưng trước tiên bạn cho xin cái proof payment nhé. nếu có phiền cậu thêm inbox yahu cậu cho mình nhé :). theo cậu 10ad :D

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.439
$150.00
Chat with me via Skype
Chơi team buil kiểu này cũng đc. Mình nghĩ Forum nên mở Box riêng để phát triển hình thức này. Tất cả đều có cơ hội tham gia và kiếm đc hoa hồng giới thiệu chứ không riêng dành cho 1 người.
Trên MMG hình thức này rất đc chuộng
Tuy nhiên cần có sự quản lý thật chặt vì cái này dựa trên ý thức của mỗi người. Đồng thời phải đưa ra thời gian để đóng của team buil
Bạn nên Update những thông tin cơ bản về team và luật chơi lên #1

Hình thức này rất có lợi khi chơi matrix nếu có cycler

Last edited:
Chơi team buil kiểu này cũng đc. Mình nghĩ Forum nên mở Box riêng để phát triển hình thức này. Tất cả đều có cơ hội tham gia và kiếm đc hoa hồng giới thiệu chứ không riêng dành cho 1 người.
Trên MMG hình thức này rất đc chuộng
Tuy nhiên cần có sự quản lý thật chặt vì cái này dựa trên ý thức của mỗi người. Đồng thời phải đưa ra thời gian để đóng của team buil
Bạn nên Update những thông tin cơ bản về team và luật chơi lên #1

Hình thức này rất có lợi khi chơi matrix nếu có cycler
Mình có ghi trong #1 rồi đó cậu

stockwinner

Junior
Reactions
59
MR
0.000
minh muon tham gia . co phai link ref cua cau la 956 phai ko? minh de nghi la neu cac thanh vien chua coa san egopay hay Pm hay stp thi cac ban neu co thi ban cho thanh vien cua minh mua voi gia uu dai de ho tham gia vi mot so nguoi chua biet tim mua e-currency nhu the nao duoc ko ban?

nick yahoo: emgai1990vn

Tôi muốn tham gia team:
Nick yahoo: pm inbox
Ko chấp nhận thành viên này.
minh muon tham gia . co phai link ref cua cau la 956 phai ko? minh de nghi la neu cac thanh vien chua coa san egopay hay Pm hay stp thi cac ban neu co thi ban cho thanh vien cua minh mua voi gia uu dai de ho tham gia vi mot so nguoi chua biet tim mua e-currency nhu the nao duoc ko ban?

nick yahoo: emgai1990vn
Ok. Sẽ hỗ trợ nếu có

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,483
Latest member
Darkama

Most viewed of week