[test site][ buxhost] chính sách refback vip

biwon

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình muốn các bạn cùng tham gia test site với mình ! chính sách test cực kỳ thoáng nhé !

Test 2 site dã nâng cấp, payout cực thấp, refback 150 %, mình sẽ tự động trả tiền cho các bạn khi các bạn click đủ 7 ngày, điều kiện là các bạn phải click đủ hết số ads trong ngày, refback cho đến khi site scam thì thôi

myhonestbux - 0,005$/ad - 4ads/ngày - minpay cực thấp: 0,5 $ instand - đặc điểm site này là có thể nâng cấp bằng tài khoản paybox.me, mà hiện này tài khoản paybox.me là cực kỳ dễ kiếm ( mình đã có hướng dẫn đăng ký và kiếm tiền với paybox.me: http://mmo4vn.com/showthread.php?2349-1-trang-m%26%237899%3Bi-ra-l%F2-%26%23273%3B%E2y )
MYHONESTBUX | ĐĂNG KÝ | ----- >>> từ ngày 29/10, bắt đầu refback 200% !
-> mình sẽ tự động trả refback như sau: 7 x (0,0005 x 150 % ) x 4 = 0,021 $ ~ 0,03

polarbux ----- >>> scam ---->>> nghỉ chơi site này

Test thêm 2 site chưa nâng cấp, 2 site này mình sẽ refback 100%, mình sẽ tự động trả ref cho các bạn khi các bạn click đủ 8 ngày, điều kiện là các bạn phải click đủ hết số ads trong ngày, refback cho đến khi site scam thì thôi

islandbux - 0,01$/ad - 5ads/ngày - minpay cực thấp: 0,5 $ instand
ISLANDBUX | ĐĂNG KÝ |
-> mình sẽ tự động trả refback như sau: 8 x ( 0,005 x 100 % ) x 5 = 0,2 $ ---->>> tạm dừng click site này, đang có hiện tượng scam

cập nhật thêm site mới cực mới, giá upgrade cực rẻ=1$, payout cực thấp=0,5$, mọi người ủng hộ nhé:

myinfinitematrix - 0,01$/ad - 5ads/ngày - minpay cực thấp: 0,5 $ instand
myinfinitematrix | ĐĂNG KÝ |

đặc điểm site này là phải upgarde mới cho request, các bạn tham gia sớm nào, chứ không nó lại nâng giá upgrade lên đấy, mới co 12 members thui !

cập nhật thêm 1 site upgrade chỉ có 1$/ tháng, hiện mới có 550 members, đã có proof ngày hôm qua trên diễn đàn, site này mình sẽ refback 150% khi các bạn click đủ 30 click

fusionptc - 0,002$/ad - 4ads/ngày - minpay: 2$ instand, nếu nâng cấp sẽ là 0,005$/ad - 10 ads/ngày - minpay = 1.5 $ instand
FUSIONPTC | ĐĂNG KÝ |

Tham gia testsite cùng mình có ưu điểm là không cần đến khi nhận pay mình mới refback cho các bạn, các bạn hợp tác với mình thì lấy tiền công ref là chủ yếu, click phát nào là nhận tiền phát đó, và mình sẽ trả đủ ref theo dúng số ngày mình dã quy định trên. Trường hợp các bạn click chưa đến 7 ngày mà site đã scam thì mình vẫn refback theo dúng số click mà bạn đã click được, tỉ lệ refback vẫn hoành tráng như trên.

Bạn nào đăng ký thì để lại thông tin cho mình theo mẫu sau:
site:................
id:.................
yahoo:..............
paypal:.............

Rất mong được các bạn ủng hộ mình ! liên lạc với mình theo yahoo: [email protected] hoặc gmail: [email protected] !
nếu có sai sót về rulo, nhờ mod nhắc nhở mình nhé ! cảm ơn các bạn nhiều ! :walk

Last edited by a moderator:
bạn không xài yahoo ah . add nick của mình đi để tiện liên lạc : tieuhoangtu29
mình đăng kí hết 4site ùi. acc: quynho1994

Last edited by a moderator:
úp lên nè, đã được 3 thành viên, mọi người cùng test để nhanh có proof nào, đặc biệt là 2 site mình đã nâng cấp, và hơn cả là site myhonestbux.com bạn có thể tự nâng cấp bằng tài khoản paybox.me . Thật dễ dàng phải không ! ủng hộ mình nhé ! :fan

Đã ref 4 site
1. Islandbux.com
2. PolarBux.com
3. MyHonestBux.com
4. Kingofbux
ID: minhthang2012
PP: [email protected]
Mình đã ref cubieclix cho bạn, mình click rất đều chắc bạn cũng biết rồi, hợp tác tiếp nhé!

cảm ơn bạn đã ref, cố gắng click đều để mau có proof nhé bạn ! chơi mấy site này dễ vỡ nợ lắm, hihi ! còn site myhonestbux bạn có thể upgrade lên bằng tài khoản paybox đấy thắng ạ, không phải mất tiền mua nâng cấp đâu ! hướng dẫn tạo paybox theo link trên nhé ! thân !

cập nhật site mới, chính thức xóa sổ kingofbux !

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

paypal của mình bị limited nên chưa pay cho các bạn được, các bạn thông cảm nhé, xui quá, dùng máy ngoài tiệm để nâng cấp site mới thế là bị limited ngay ! mình sẽ refback đủ khi tháo gỡ xong vụ này !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week