Thắc mắc về AMZ Gift Card

duymaster35

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Chào diễn đàn!
Mình là newbie nên chưa có kiến thức nhiều về AMZ GC. Hiện tại mình có 1 tk AMZ, balance là 0$, nếu sử dụng AMZ GC thì add code vào sẽ nhận đc số tiền trong balance để mua hàng được không, mình đang muốn mua 1 laptop khoảng 1200$ trên đó. Có vấn đề gì khi thanh toán không các bạn?
Mình xem trên diễn đàn thì có nghe nói về GC nguồn sạch và nguồn bẩn. Nguồn sạch là sao, bẩn là sao? Nếu nạp phải nguồn bẩn thì tk sẽ bị lock phải ko? Sau bao lâu khi nạp code thì mới biết là code đó sạch hay bẩn? Mình thấy trên diễn đàn có người mua code add vào tk đã nhận đủ tiền nhưng 2 hôm sau thì mất tích ko còn gì hết? như vậy thì phải làm sao đây?
Có vài thắc mắc mong mọi người chỉ dẫn. Mình cảm ơn nhiều!

Last edited:
đã google nhưng có nhiều thông tin ko rõ ràng và chính xác lắm nên mình muốn nhờ mọi người tư vấn dùm:)

Chào diễn đàn!
Mình là newbie nên chưa có kiến thức nhiều về AMZ GC. Hiện tại mình có 1 tk AMZ, balance là 0$, nếu sử dụng AMZ GC thì add code vào sẽ nhận đc số tiền trong balance để mua hàng được không, mình đang muốn mua 1 laptop khoảng 1200$ trên đó. Có vấn đề gì khi thanh toán không các bạn?
Mình xem trên diễn đàn thì có nghe nói về GC nguồn sạch và nguồn bẩn. Nguồn sạch là sao, bẩn là sao? Nếu nạp phải nguồn bẩn thì tk sẽ bị lock phải ko? Sau bao lâu khi nạp code thì mới biết là code đó sạch hay bẩn? Mình thấy trên diễn đàn có người mua code add vào tk đã nhận đủ tiền nhưng 2 hôm sau thì mất tích ko còn gì hết? như vậy thì phải làm sao đây?
Có vài thắc mắc mong mọi người chỉ dẫn. Mình cảm ơn nhiều!
Tìm nguồn sạch bạn nhé tức là họ đầu tư mới có còn bẩn là mua bằng tiền bẩn đó bạn dạng như cc chùa đó mà AMZ nó khóa acc luôn đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week