Thắc mắc về BUXIFY mong các pro giải đáp!!!

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
Mình đang chơi BUXIF + BUXJUNTION và có thắc mắc nhờ các pro đang đầu tư bên hệ thống này giải thích
giùm, site này đã hoạt động từ năm 2008, vậy nó lấy đâu ra $ để chia lợi nhuận và duy trì site lâu như vậy, và khả năng nó scam có thể xảy ra không !!!! thank!

Mình đang chơi BUXIF + BUXJUNTION và có thắc mắc nhờ các pro đang đầu tư bên hệ thống này giải thích
giùm, site này đã hoạt động từ năm 2008, vậy nó lấy đâu ra $ để chia lợi nhuận và duy trì site lâu như vậy, và khả năng nó scam có thể xảy ra không !!!! thank!
Theo mình biết là nó lấy $ từ việc bán ref và Up thôi. Còn việc nó có đem $ đi đầu tư bên ngoài theo hình thức góp vốn hay 0 thì mình 0 rõ.

Upvote 0
Nếu thật sự nó chỉ lấy $ từ việc bán ref và $ up, tức là lấy $ nó nuôi nó, thì mình nghĩ nó ko sống lâu được đến vậy đâu!!!

Upvote 0
Nếu thật sự nó chỉ lấy $ từ việc bán ref và $ up, tức là lấy $ nó nuôi nó, thì mình nghĩ nó ko sống lâu được đến vậy đâu!!!
Thấy vậy chứ $ từ việc mua ref và Up nhiều lắm chị ơi. Đâu phải ai mua ref cũng Up, cũng có lãi đâu. Với lại số ref tầm 40 50 thì chiến cũng đâu có lời!

Upvote 0
nó lấy $ đầu tư. bạn ko thấy là thời gian gần đây cả buxify và buxjunction đều giảm lợi nhuận. trong khi người đầu tư buxjunction nhiều hơn à

Upvote 0
site nay hơi phức tạp @@!

Upvote 0
dạ, xin thưa chị là tất cả các site PTC đều dùng $ của member để quay vòng chị ạ , còn về việc ban đầu mở site thì bất kỳ ai cũng phải bỏ vốn ra để đầu tư ban đầu, sau đó dùng chính $ của member để duy trì site chị a ;)

Upvote 0
Bác hoangvu Đang up gói 2000$ o biẾt có ai ĐẦu tƯ nhiỀu nhƯ vẬy o.

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

Mihf up gói 200$ bên buxjuntion

Upvote 0
Bác hoangvu Đang up gói 2000$ o biẾt có ai ĐẦu tƯ nhiỀu nhƯ vẬy o.

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

Mihf up gói 200$ bên buxjuntion
tiếc là ko phải ref của hoangvu nếu là ref thì hỏi thăm sẽ dể hơn!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week