Thăm dò dịch vụ đả cẩu bỏng pháp chuyên trị dog

teppi

Banned
Reactions
95
MR
0.000

Thông báo đến toàn thể anh em MMO4ME là vì hiện tại do ăn chơi và làm việc không hiệu quả nên đã bị công ty đuổi việc, đang thất nghiệp và giờ toàn ăn nhậu qua ngày tháng cần tiền xài
chỉ nhận những vụ scam có liên quan đến mmo4me thôi nha anh em , không những những vụ bên ngoài

thông báo là em chỉ chuyên đập lén thôi nhé , vậy nên đố con dog nào tránh được , nhất đẳng huyền đai cũng thua anh hai chém lén mà :m131: xí mê là em chỉ đập chứ không chém nha , vậy cho an toàn :m131:

vậy nên mình sẽ nhận dịch vụ đập mấy con dog điên cho anh em , anh em chỉ cần send 2 bản thông tin sau: thông tin của người yêu cầu dịch vụ và thông tin của con dog , send thông tin đó và send $ cho 1 mod nào đó uy tín làm trung gian giao dịch và đưa thông tin con dog cho mình

sau đó mình sẽ đập cho con dog đó hở hàm trên , lung lay hàm dưới , chân nọ xọ chân kia và đồng thời sẽ chụp hình lại gửi cho anh em mmo4me xem nhận xét chơi , khi nào xong việc rồi mình sẽ nhận $ từ Mod trung gian

tiền thưởng mình cần là 200$ cho 1 con dog (lí do là mình sẽ làm chung với 1 người nữa nữa để đảm bảo hiệu quả công việc như yêu cầu + tiền vé xe di chuyển giữa các tỉnh)

nhận săn tiền thưởng các tỉnh từ Nha Trang - Khánh Hòa trở vào đến Cần Thơ

để đảm bảo an toàn cho bản thân mình chỉ nhận giao dịch qua inbox và topic này , mod nào trung gian thì pm inbox mình luôn nha

có thông tin con dog nào thì đưa ta thanh toán , ta chỉ nhận nhiệm vụ thanh toán thôi chứ ta không có điều tra điều triết gì hết nha anh em , và chỉ nhận thanh toán những con dog scam trên mmo4me :binhsua06:
Kính mong nhận được sự quan tâm và đóng góp từ quý khách hàng
:binhsua03:

Last edited by a moderator:
Hix lập đội SBC của MMO4ME ah

200$ ah thế VD bị công an nó bắt thì tính sao lên mmo4vn này kiện ah ? 200$ chát quá nếu biết đc nó thuê mấy anh đặc công xe ôm quây lại dần cho 1 trận 500k 1 anh thì vẫn lời hơn việc của bác =))

thế mà có bác nào dám gọi mấy tay xe ôm nào đâu , bao nhiêu vụ scam rồi cũng chìm đấy thôi , vì chắc sợ lí do nào đó nên tui mới up dịch vụ này lên đây cho anh em có nhiều đường lựa chọn đó mà :m131:

:m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044:

1 dịch vụ mới chăng ;)) , trả 200$ thì chắc phải scam 2k nhỉ :D

tùy vào mức độ đau đớn của nạn nhân bị scam thôi bác , không thì vài người bị scam cùng nhau góp $ cũng được mà, mỗi người vài chục $ chứ mấy :m131:

mà tui làm việc có kết quả mới nhận $ mà nên bảo đảm không bị scam đâu mà lo :m131:

Đại ca có thể về Hải Phòng được không em trả tiền xe đi và về cho
còn nếu đại ca không thể về được thì em không chịu nhé

Đại ca có thể về Hải Phòng được không em trả tiền xe đi và về cho
còn nếu đại ca không thể về được thì em không chịu nhé

chỉ nhận các vụ từ Nha Trang trở vào đến Cần Thơ thôi bạn , đi xa quá không khả quan lắm trừ trường hợp giá gấp đôi 400$ thì còn được :D

Nếu muốn mở dịch vụ thì làm trước 1 vụ lấy tin đi, làm dc vụ này thì ae giao cho,ví dụ thử tìm tui rồi cho tui nằm viện đi, tui hứa ko kiện còn bonus cho 200$ LR, vừa có tiền về xe vừa có người mở hàng,cần địa chỉ nhà hay công ty, nhà thì Vũng Tàu, cty thì Sài Gòn come on baby boy:binhsua144:

Dịch vụ này kêu bằng "ROBIN HOOD SERVICE" . Hay! oánh dấu phát, ghét lũ scam rẻ rách, có điều kiện sẽ sử dụng dịch vụ.

Nếu muốn mở dịch vụ thì làm trước 1 vụ lấy tin đi, làm dc vụ này thì ae giao cho,ví dụ thử tìm tui rồi cho tui nằm viện đi, tui hứa ko kiện còn bonus cho 200$ LR, vừa có tiền về xe vừa có người mở hàng,cần địa chỉ nhà hay công ty, nhà thì Vũng Tàu, cty thì Sài Gòn come on baby boy:binhsua144:

pub info lên cho hắn tìm nào ? nói ko thế bít đâu mà tìm :binhsua14:

Mô phật. Ai ăn ở không tốt sẽ quả báo thôi bác ah, gì phải đao to búa lớn làm gì .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week