• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Thân gửi đến thằn @maccuong và 2 thằng đệ rẻ rúm của nó ...

Status
Not open for further replies.

saintchip

Banned
Reactions
6
MR
0.000
xin chào các chiến hữu, hôm nay em chỉ muốn nhắn nhủ đến mọi người 1 vấn đề mà ai cũng nghĩ nó tốt nhưng thật ra chúng nó chỉ "lừa đảo".

mà cũng nói luôn . đây không phải là acc thật của em trên mmo này vì lý do " lần đầu viết bài sẽ có sai sót và sợ ban nick và không có bằng chứng cụ thể" .
em không nghĩ nó lại đi lừa người ta như nó đã lừa em. lần trước em bỏ qua vì nghĩ sẽ gặp người như chúng nó nhiều, nhưng em không thể ai khác mắc bẫy của nó nên em chỉ nói ra để các bác chừa mặt nó ra ..

Biết đến maccuong khi nó rủ mọi người tham gia dollarsincome.com ( với nó là site số 1 khi nó tiếp tục share cho anh em những site đã nát bét rồi đánh dấu 2 -3 -4 -5 -6 -7 .. ), là newbie em cũng tham gia học hỏi nhưng tìm hiểu thì biết site đó đã từng scam và chính bản thân maccuong cung chỉ biết làm 1 loại nhiệm vụ duy nhất là click on site và còn tệ hơn là chỉ biết làm offer tìm trên google :) và cũng chém là làm những offer đó chăm chỉ cũng kiếm được 10$/ngày =)) trong khi đó chỉ có trên offer của site chỉ có 6-9 cái là nó biết nó chỉ cho mọi người.
Biết nó chẳng có tài nên em từ bỏ .

cho đến hôm nó than vãn trên 4rum rằng nó ra đi ... nó sang 4rum nước ngoài ... các kiểu rồi nó gửi đến anh em 4rum 2 thằng đệ rẻ rúm . và 1 trong số đó có nick yh :peshock_petimnhock . ( không hiểu thằng cù lần kìa có tài gì mà nó đào tạo được đến 2 thằng đệ :) .)

Giả vờ ngu ngu pm cho thằng đệ có yh peshock_petimnhock hỏi các kiểu =)) . Nhưng nó cũng dốt như thằng thầy của nó vậy . nó cũng không biết gì ngoài click on site ( oíffer tìm trên google :) . ) . nó còn gửi 1 cái ebook lưu trên word 2003 . trên đó có virut hay không thì em không biết :D

câu truyện hay là đây.

Và nó cũng tỏ ra mình đáng sợ vô cùng =)) ( buồn cười quá. đếch nói nữa )...

Và cũng nhân tiện đây . theo kinh nghiệm của em thì các bác nên tham các site cũng những người chia sẻ link trên bài viết của họ chứ đừng theo chân những thằng để lại email mới gửi site thì các bác nên ghost máy nhiều nhiều :(( . ( khổ . máy em cùi không chạy được anti-virut T.T ) .

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Chả biết làm sao, mà toàn share mấy site nát bét @@ Dollarsincome thì từ cái thời mô mô rồi.
Bày đặt để mail lại này nọ @@ 1 lần tởn tới già luôn. Proof thì éo cho nhìn rõ, hôm bữa cái proof của dollarsincome k biết phải của nó k, mà nhìn mờ éo thấy chữ @@

kettien

Junior
Reactions
16
MR
0.000
:D..v hỏi m chứ m post bài này là mục đích gì :D..m hỏi thử xem newbie ở đây t chỉ bao nhiêu người kím tiền..lại còn bảo word bị virut này virut nọ..kiu admin vào nc đây này..

DaiKaViet

Senior
Reactions
255
MR
0.072
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
*PS: Nguyên tắc làm việc : không đầu tư dù chỉ 1 xu, không mua bán, không trao đổi, không trả tiền cho bất kỳ ai, tự làm tự ăn, độc lập, chia sẻ site net phần mềm miễn phí, tất cả miễn phí, nếu mất phí thì lập tức không chơi. Lịch sử: Khởi nghiệp từ bàn tay trắng từng là newbie 2 năm tại mmo4me sau đó trở thành pro tháng 6/2013, tớ được mmo4me nuôi nấng tớ trưởng thành và giờ đủ lông đủ cánh nên tớ phục vụ lại anh em mmo4me.

Các bác thấy buồn nôn không :D

nói thẳng ra luôn là chẳng có ai để miếng bánh sẵn ra cho m ăn hết thớt à..mún chơi thỳ chịu bỏ tiền ra chút đi!!..còn nói ngta đi scam m thỳ m đưa bằng chứng ra nói t scam!..làm cái kiểu như m tiểu nhân lắm!.

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
gửi bạn viết bài này
Mình thấy bạn rảnh vkl
Hỏi xem có thagn newbie nao len đay dc chỉ cho cach kiem tien luon ko
minh thấy bac maccuong huong dan nhiet tinh cho cả sdt để hỏi nhé
bác ấy cũng ko tuyển REF luôn nhé
VẬY BÁC ẤY SHARE CHO NEWBIE KINH NHIỆM THÌ SAI CHỖ ÉO NÀO. bác ấy đc lợi lộc j , còn mất cả thời gian chỉ bảo nũa ấy chứ

gửi bạn viết bài này
Mình thấy bạn rảnh vkl
Hỏi xem có thagn newbie nao len đay dc chỉ cho cach kiem tien luon ko
minh thấy bac maccuong huong dan nhiet tinh cho cả sdt để hỏi nhé
bác ấy cũng ko tuyển REF luôn nhé
VẬY BÁC ẤY SHARE CHO NEWBIE KINH NHIỆM THÌ SAI CHỖ ÉO NÀO. bác ấy đc lợi lộc j , còn mất cả thời gian chỉ bảo nũa ấy chứ
The maccuong tu nhan minh la pro kia.Pro ma toan post site nhu shittt toan scam mat thoi gian newbie

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week