Help Tháng 12 ảm đạm

MinhHa01

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Chào cả nhà, sắp tổng kết năm tài khóa rồi nên MinhHa mở topic để ae vào bình luận cho rôm rả, năm ngoái trade ăn thua thế nào, lời lỗ ra sao :D Sẵn tiện cũng muốn hỏi không biết có event hay offline nào hâm nóng tháng cuối năm này không :D

Chào cả nhà, sắp tổng kết năm tài khóa rồi nên MinhHa mở topic để ae vào bình luận cho rôm rả, năm ngoái trade ăn thua thế nào, lời lỗ ra sao :D Sẵn tiện cũng muốn hỏi không biết có event hay offline nào hâm nóng tháng cuối năm này không :D

ko lời ko lỗ cứ bình bình kiếm cơm qua ngày thôi bác :D offline thì em cũng ko rõ nữa :D

ngheo cua có chút $ nào từ mmo cả :(:(:(:(

Có cơm ăn qua ngày là may rồi còn gì :))

từ từ rồi mới có bạn ơi, bạn mmo lâu chưa??
4 tháng rồi cậu . chi vô đay để dọc chuyẹn chém gió chứ có làm ăn gì đâu

Năm tài khóa..nghe thời sự quá bác..:D..em cũng đang tính sang năm mới đầu tư vào forex đây..hihi.

Thì là năm tài khóa thật mà :D sắp tới dự định đầu tư vào sàn nào, đầu tư thế nào chưa??
Em mới bắt đầu nghiên cứu sang thôi ạ..còn nhiều bỡ ngỡ lắm ạ..mong bác chỉ giáo thêm..hehe.

Có gì cần giúp đỡ thì qua đây đánh chung sàn nè, cho dễ trao đổi :D

đúng rồi bác, em với bác MinhHa đang trade chung 1 sàn, sẵn đang có bonus lớn tháng 12 nè vô coi thử đi bồ tèo :D http://bit.ly/1w3j0Ay

Em mới bắt đầu nghiên cứu sang thôi ạ..còn nhiều bỡ ngỡ lắm ạ..mong bác chỉ giáo thêm..hehe.

Em mới gia nhập thôi, nên ngồi lót dép hóng :D

Tháng 1 có cả series hội thảo qua Web cho các bạn tham dự đây:
Chào Quý Khách Hàng,
HotForex khởi đầu một năm giao dịch mới đầy hứa hẹn với một seri webinar giao dịch MIỄN PHÍ! Suất tham dự có hẹn* nên hãy đăng ký ngay để giữ chỗ.

Lịch Trình HotForex Webinar Tháng Một 2015

6 January 12:30 GMT
Multi Time Frame Analysis and Setting Stops
Register

7 January 12:30 GMT
Advanced Bollinger Based FX Trading
Register

13 January 12:30 GMT
Exit Strategies
Register

14 January 12:30 GMT
Money Management in FX
Register

20 January 12:30 GMT
Position Management
Register

21 January 12:30 GMT
Trading the News Effectively in FX
Register

27 January 12:30 GMT
Live Analysis with Janne Muta
Register

28 January 12:30 GMT
Short Term Scalping Strategies in FX
Register

Nếu bạn có bất cứ câu hỏi nào, xin đừng ngại liên lạc với bộ phận hỗ trợ khách hàng qua myHotForex, live chat hoặc email [email protected]
Trân trọng,
HotForex Team

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,905
174,086
Latest member
huyndaisantafe

Most viewed of week

Most discussed of week